Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Harusi ya kufungulia mwaka...

Discussion in 'Jamii Photos' started by Leornado, Jan 3, 2011.

  1. L

    Leornado JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sina mengi picha inajieleza

    [​IMG]
     
  2. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    sio ya kufungia mwaka,ishaletwa hapa before.
     
  3. M

    Mkare JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mwenzenu hakuiona... ha ha ha...
     
  4. L

    Leornado JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Thanx sister....basi mwenzenu sikuiona hii pic before. Sio issue kama muhusika/mods anaweza aziunganishe au afute hii.
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,784
    Likes Received: 1,675
    Trophy Points: 280
    mmh ngoja Preta apite maeneo haya lol
    hii harusi yake ...
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hapana ni mie na Ivuga:whoo::whoo:
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,784
    Likes Received: 1,675
    Trophy Points: 280
    uuuwwwiiiii samahani sana bibie....

    na dhani huu mwaka umenichanganya........
     
  8. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Usijali shosti umzima lakini
    haha haha umeona lipstic ya bi harusi hahha haha
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,784
    Likes Received: 1,675
    Trophy Points: 280
    mi mzima kaisa bibie .......
    mmmhhhh hiyo lipstic ya bibi harusi mmmhhh sijui alipakaliwa na beleshi ..
    hhahahaahah lol
    [​IMG]
    vipi lakini new year inaendaje so far???
     
  10. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145

    New year tunashukuru Mungu tumeuona... Hahha haha hiyo lipstick nahisi nilikuwa na ugomvi na mdada wa salon hahhah:teeth::teeth:
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,784
    Likes Received: 1,675
    Trophy Points: 280
    mmmhh kwa kweli ni jambo la kumshuru Mungu..
    ila tunaomba uendelee kuwa mwaka wa amani ...


    mmmm nway mwaya mie nta kuremba siku ya harusi yako...
    aliyekupaka hiyo kakusiriba vibaya sana
    utazani anapaka chokaa nyumba....
    mmmmhhh
     
  12. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mh!hizi harusi zimetulia kweli kweli!!
     
Loading...