Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Harusi ya kiwango

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Oct 9, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]


    Hakuna sababu ya kuingia gharama zisizo za lazima wakati uwezo wako na nafasi yako inakuruhusu kiwango hiki, hapajaharibika neno maana kila hali imeonyesha kukidhi hadhi.
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,265
    Likes Received: 8,875
    Trophy Points: 280
    Mzuzu, Malawi hiyo?
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yeah, wanajua kuyapokea na kuyakubali maisha yalivyo, kwa nini michango ya miezi sita kwa ajili ya harusi ya masaa machache tu?
     
  4. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hiyo kwa FF bado ni gharama kwa kukodi trecta. Zake alizozoea ni pesa ya ubani na mkeka wa kuazima-mtu anabebwa.
     
  5. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Absolutely true!
     
  6. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Inategemea na nafasi ya mtu
     
  7. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mazingira ya wanaharusi hiyo ndiyo ya kifahari na kwa mwendo wa mdondo kwenye gari wazi
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,825
    Likes Received: 1,986
    Trophy Points: 280
    very simple n clear
     
  9. NGUZO

    NGUZO JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    mnapenda kumchokoza Faiza akiwajibu mnafura!
     
  10. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    We MKOLA kumbe unajua jiografia?
     
  11. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hii nitai-apply kwenye harusi ya kijana wangu siku ikifika Mungu akinijalia uzima.
     
  12. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    jamaaa ni mkulima... Walipendeza na kilimo kwanza yao but huku kwetu hata deva tax atataka akodiwe benz shit!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  13. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Ilikuwa imetulia.
     
  14. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    duh hii ni sawa gharama zingine si lazima
     
  15. UKWELIWANGU

    UKWELIWANGU Member

    #15
    Oct 11, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NO comment.
     
  16. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,029
    Likes Received: 6,716
    Trophy Points: 280
    umeona hilo trecta lilivyo pouwa njoo tz
    yale wanayojidai ni matila power sijui kilimo kwanza
    blablablaaaa mabovuuu



     
Loading...