Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Harusi ya Jerry Muro iligharimu milioni 62, thamani ya pete Dola 1,800, Suti Taxido

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Suzie, Aug 9, 2012.

  1. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Cha kushangaza huyu mtangazaji alikuwa bench huku akikabiliwa na Kesi ya rushwa. Jamani source ni yeye mwenyewe anahojiwa kipindi cha Mboni Talkshow EATV
     
  2. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Usimwamini sana anaeza kuwa anazungumza kujipalia ujiko
     
  3. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ila inawezekana maana anajipamba sana, eti alijiandaa tangu miaka Miwili iliyopita naona ndo hizo mbwembwe
     
  4. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    milioni 62 kwa harusi.? Anatoka kwenye familia ya kifisadi au mfanyabiashara mkubwa labda muuza madawa ya kulevya.!
     
  5. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ila bongo kwa mtu maarufu kama yeye ni kidogo sana. Kuna Dean of student UDSM-Business school aliifanya ya mwanaye mwaka jana iligharimu zaidi ya milioni 100 na bado michango mingine waliikataa
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mbona mnatukatisha tamaa sisi tulioko kwenye mchakato!
     
  7. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,056
    Trophy Points: 280
    Kwa watu maarufu na watoto wao ni sawa kabisa kufikisha 100m kwa miaka hii karibuni!
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    Amepanga nyumba wapi? Sinza kwa wajanja?
     
  9. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,745
    Likes Received: 4,598
    Trophy Points: 280
    ndio upuuzi wa ngozi nyeusi, Harusi millioni 62 halafu nyumba ya kupanga, wakati millioni 20 unafanya harusi nzuri kabisa.
    Ni upuuzi na ukosefu wa akili tu kutamba kwa upuuzi kama huo halafu unafukuzia rushwa za millioni 10. shwain zake.
     
  10. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hela Kidogo Sana iyo kwa watu hao 1200 alosema....Harusi Michango Jamaani..yani apo Katoa sana haizidi 20%...muwe mnafikiriaaaa

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,745
    Likes Received: 4,598
    Trophy Points: 280
    wewe acha kuropoka kama pimbi ni nani asiyejuwa kwamba harusi mtu anachangiwa? but why millioni 62 kwa harusi wakati mtu mwenyewe anaanza maisha? hakuna wise man wakunguza hizo pesa na kupewa muhusika kama zawadi ya kuanzia maisha? au ndio yale yale ufisadi hadi kwenye harusi?
     
  12. M

    Mbozib JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wabongo bwana !! Ukiwaambia wachangie elimu utatukanwa sanaa lakini mambo ya anasa utawapata wengi tu.
     
  13. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Saa nyingine ukiwaza jinsi serikali imewachangia kwenye elimu na kuwasomesha mmekuja kuifisadi mnakatisha tamaa. sisi tuwachangie hela zetu si mnataka mtupe kesi za jinai, embu waacheni watu wachangie vitu ambavyo na wao mioyo yao inatakata vikifanyika.
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]
     
  15. N

    Ndamalishaz Member

    #15
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anajenga nyumba kinzudi gobba nyumba yenyewe ya kawaida sana tena ipo mabondeni nahaijamalizika naukiingalia haijagarim hata mil kumi sasa hyo mil 62 za harusi alitoa wap,,?
     
  16. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    aiseeeeeeeeee...kumbe...wabongo bana
     
  17. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    nilioona ile anayoishi wakati anafunga ndoa sijui kama mpaka sasa yupo hapo...ya kawaida sana tena sana...
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Jamani Mbona tunapenda kuchunguza maisha ya watu ooops Tanzania Bwana mmh

    Mie hapa nahangaika siku moja niwe kama Oprah wengine mnaumiza vichwa na suti ya Jerry Muro
    Poleni
     
  19. STALLEY

    STALLEY JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 512
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    izo hela sio zake alichangiwa sa we ulitaka michango ya harusi ajengee nyumba
     
  20. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    unamuongelea mama rutashobya?? harusi ya binti yake?? au harusi ya yule kijana wake anayekaa US? kijana bado yupo kwenye ndoa, ila binti alidivorce kitamboooooooo!!!
     
Loading...