Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Harusi ya burn ni jumamosi hii-19/12/2009 mchekini shemeji yetu

Discussion in 'Matangazo madogo' started by NGULI, Dec 16, 2009.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa hesima na Ruhusa ya Burn natangaza rasmi tangazo la ndoa yake kama kuna mwenye pingamizi aseme leo au na akae kimya milele alichokiunganisha Mungu na mwanadamu asikitenaginshe.

    HARUSI YA BURN NI JUMAMOSI HII-19/12/2009 MCHEKINI SHEMEJI YETU


    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Shemeji namheshimu sana..Lakini Burn ndugu yangu hapo umeliwa!...Zikigoma hizo Mchina HUTOMTAKA HUYO...Ohooooo!
     
  3. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hongera burn. hizo pisto noma hu!
     
  4. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Kama ni Original mwanawane amelamba dume lakini kama ni made in china...mh! mh! mhhhhh! Samahani mazee!!
     
  5. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    WAPWA/MARAFIKI wote tumealikwa ukumbi tutatuma kwenye PM
     
  6. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Nipeni moyo wapwa nyie si ndio mlinikataza maisha ya useja? Hapo sio mchina na MZIGUA orijino
     
  7. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2009
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    deh deh deh! kongrechulesheni ! hayo maeneo ya kusini hapo utahitaji nevigeta mpaka uione hiyo intanashinali eapoti yenyewe.
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Hakuna cha Navigator wala nini...Anatumia VFR tu, kitu kwa mbali anakiona!..huh!
     
  9. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #9
    Dec 16, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...teh! tehhhh teehhhh!!!!
    haya mgosi wa ndima...hapo ule ushibe mazee kabla ya kuingia chimbo!!
     
  10. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #10
    Dec 16, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Nilimpa deal ya nguo ya shemeji yenu huyo dizaina wenu Idarius kachemsha tena amenijulisha sasa hivi, sasa akina dada nipeni ushauri pahala pakupata pamba za wifi yenu kabla ya sato.
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,092
    Trophy Points: 280

    sasa hata kama ni manyendi orijino anayafaidi vipi?
    Cha muhimu kwa mwanamke ni kile ambacho huwa tunadili nacho...
    Manyendi a.k.a hips, miguu chupa ya bia, sura nzuri, nywele ndefu hizo zote mbwembwe mambo yote pale kwenye upenyo na vimajimaji
     
  12. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #12
    Dec 16, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Ni kama chakula na viungo, japo hatuwezi kula chumvi peke yake ila ikikosekana kwenye mboga inakuwa shida.
     
  13. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #13
    Dec 16, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mzee best man lazima tumwasi kwa muda asije akafanya kufuru
     
  14. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #14
    Dec 16, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    za kichina nini hizo hips.....lakini kachagua.
     
  15. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #15
    Dec 16, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Klorokwiiiiiiiiiin wewe mchungu kama kwinini!!! mmm lakini ni kweli naona Burn atapotelea eapoti asijue pakutokea wapi? du!
     
  16. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #16
    Dec 16, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Red-Haina maana
    Black ndio la muhimu na tusimsumbue shemeji kwenye daladala.
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Dec 16, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Hapa mkuu Nguli umenena, nami napendekeza best man uwe wewe, kuna pingamizi? kama lipo tujulishane haraka.
     
  18. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #18
    Dec 16, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tell them Burn
    Ila hongera nitatoa baada ya kupata PM either kutoka kwa Nguli au Burn mwenyewe
     
  19. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #19
    Dec 16, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    nimekusoma mkuu, i missed you man
     
  20. babylove

    babylove Member

    #20
    Dec 16, 2009
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    So burn u cheated on me?? Ninapingamizi jamani, na kwa nini tangazo halikutoka siku nyingi?
     
Loading...