Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Harusi ya Aunty Ezekiel ilikuwa maigizo tu

Discussion in 'Celebrities Forum' started by HUNIJUI, Oct 20, 2012.

  1. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,439
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    JAMANI EEEE UKWELI NI KWAMBA HARUSI YA AUNTY EZEKIEL ILIKUWA MAIGIZO TU ILA YASEMEKANA NDOA BADO IPO NA ITAFANYIKA DUBAI HIVI KARIBUNI...!!!


    [​IMG]

    [​IMG]
    Hahaha acha nijichekee mie lol maana kusema ukweli watu wengi walikuwa wanamaswali mengi kuhusu ndoa hii na kuuliza wapi bwana harusi? Mwingine akasema ndoa ya kiisalu hata Heena hakuna? Mwingine mpaka akaipa wiki tatu ya kudum lol!!!! Anyway habari zilizo tufikia hivi punde ni kwamba Aunty aka Bi Rahma hajaolewa bali alikuwa anatest zali na kutaka kusikia watu watasemaje juu ya ndoa yake.

    Habari za kuaminika kutoka MP blog zinadai kwamba ndoa ya ukweli ya Aunty itafanyika Dubai hivi karibuni mahali mumewe mtarajiwa anakoishi. Na pia inasemekana kwamba kutakuwa na bonge lea sendoff hotel Serena hivi karibuni. I hope hii habari pia si ndoto zake tu (I mean Aunty Ezekiel).


     
  2. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    serena hotel kwa utajiri upi walionao, yeye na malaya wenzake wanalala gheto pale kinondoni kwa manyanya!
     
  3. dunia tunapita

    dunia tunapita JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni maamuzi ya mtu binafsi haya jamani
     
  4. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hajatajwa sikunyingi kwenye gazeti ...........
     
  5. d

    december Member

    #5
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi napita!!
     
  6. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    yangu macho!!
     
  7. C

    Concrete JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Watu wanaopenda huyu dada msaidieni sasa, huu ugonjwa wa akili unaomsumbua utamfikisha pabaya.
     
  8. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    Mkuu ulimpima..?
     
  9. A

    Anita Baby JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    Had kufkia ha2a hy Kweli ana nja ya ndoa
     
  10. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    hahahaha!anadanganya watu wa mikoani..mama lishe uyu.
     
  11. Domo Kaya

    Domo Kaya JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2012
    Joined: May 29, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa taarifa yenu ndoa ya Aunt Ezekiel ni ya kweli na imefanyika Alhamis ya tar 16 Nov 2012 Dubai, wenye wivu mlie tu.
     
Loading...