Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Harusi ni harusi hata bila kuvaa shela!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Pape, Nov 11, 2009.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mbona wanatia huruma? hawacheki? walilazimishwa kuuoana?
     
  3. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #3
    Nov 11, 2009
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Mkuu hujaangalia vema, wana tabasamu pana sana! Au wewe huoni?
     
  4. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sidhani kama hii ni harusi,wako kama mafande fulani wamegradyueti sasa wanapongezwa.
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Wahimtimu wa Mgambo!
    Si unajua ni dili la hatari ukiwa mgambo wa jiji!
     
  6. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    wapi mdau, basi tu furaha wanaijua wao wenyewe!
     
  7. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Harusi nzuri sana hii, walichokosa tabasamu, lakini ndoa zenyewe za siku hizi tabasamu la kazi gani bwana wakati masumbwi yanaanzia honeymoon
     
  8. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kwani ndoa ya mashamushamu ni nini?ujue wengi tunafunga ndoa za gharama at the end of the day unabaki na madeni bilaa,mimi nimeipenda hii sana japo ni kijijini lakini km town ukipiga normal pamba,then shida nini! tunachanga.Nimeefanya utafiti kwa mda wa miezi sita ujue kwa dsm pekee kwa week ni average ya 600,000,000 imagine kila week, tena huu utafiti nimeufanya si kiundani yaweza kuwa zaidi ya hapo! tungeweka ktk mambo muhimu zaidi!ebu jiulize umechangia sh ngapi za harusi kwa mwka huu pekee?n aumefaidika vipi na una matatizo yapi ya wewe mwenyewe kutatua?
     
  9. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nimeangalia VEMA na sawia kuna kitu hii picha inaelezea zaidi.
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kweli hawa watu wana mawazo mazito kila mmoja anawaza lake
     
  11. GP

    GP JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hawa jamaa wamekaa KIKAKSI!!!
     
  12. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nini hicho,hebu tuelezee.Kama ni harusi hawa lazima wamefumaniwa sasa wamelazimishwa waoane,hawawezi nuna jinsi hii
     
  13. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    walikuwa wanawaza kinachofuata baada ya ndoa!
     
  14. s

    shabanimzungu Senior Member

    #14
    Nov 11, 2009
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 182
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    gays?
     
  15. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Wacheke kwani Wamarekani hao?
     
  16. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    Bro bana, ina maana wamarekani ndio wenye copyright ya kucheka? tena ukiwangaalia kwa karibu utahisi wanafanana.
     
  17. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Wamarekani ndio kucheka mandatory katika picha, hata kama mtu kakasirika kabla ya kupigwa picha utawasikia "say cheese!". Tangu watoto wadogo wanafundishwa ni lazima ku smile kwenye picha regardless of how you feel, fake smiles and fake optimism.

    Sasa watu wanaoana, wana anxiety, hawajui maisha ya ndoa yataoffer nini, partly wako optimistic, partly hawajui kitakachotokea, faces zina super neutral expressions.Precisely the correct expression if you ask me.

    Tatizo tushazoea fiction za plastic smiles tukipewa nyuso za watu wanavyojisikia kweli tunaona there is something wrong.

    Wengine wameona hii picha iko real kwa sababu haina shela na vimbwanga vya materialism, mimi naenda one step further, hii harusi iko real zaidi kwa sababu haina hata a plastic smile.

    As real as it gets, hawajenda kwa wedding planner wala nini hao.

    Yaani kama unazielewa expression za kibongo hizo expression hapo juu ni epitomy ya heshima na unyenyekevu, hawa waliona muhimu zaidi ku portray heshima na unyenyekevu katika picha yao ya harusi kuliko furaha.

    First of all utafurahi vipi kikweli katika nchi ya mafisadi kama na wewe si fisadi? And by the looks they hardly fit the fisadi bill.
     
  18. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nimecheka hadi basi kwa vile nimelinganisha na picha yenyewe..... sasa kama walikuwa hawajui what future hold for their marriage why did they go for it?
     
  19. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Do you know the outcome of everything you engage in? Unapotoka nyumbani asubuhi kwenda kazini unajua kwamba utafika?

    Nataka ufikirie kwa makini nini maana ya neno kujua kabla ya kujibu.
     
  20. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #20
    Nov 11, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    For me God believer,

    I belive and hope nitafika kazini salama, naamini kila kitu chema kinatoka kwa Mungu na kibaya kwa shetani. Since niko chini ya ulinzi wa super being i.e GOD nitafika salama.(najua hatutaelewana hapo ila ni fikra na imani zangu.)
     
Loading...