Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haruna Moshi 'Boban' hajakua bado

Discussion in 'Sports' started by Ulimakafu, Aug 1, 2011.

  1. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Kufuatia mlolongo wa matukia ya mwanandinga Haruna Moshi Boban kukataa kuichezea timu ya taifa U-23, dhidi ya Ushelisheli hivi karibuni kule Arusha imenikumbusha rekodi yake mbovu ya nidhamu.Si kule Simba tu toka nyakati hizo ila pia aliwahi kuingia na kopo la bia U/Taifa,kukacha mazoezi na hivi majuzi baada ya fainali ya Kagame Cup chap chap alibadili nguo akavaa jeans na T shirt na open shoes, baada ya kukabidhiwa medali akaivua pale pale mbele ya mgeni rasmi.Hii pia imenikubusha ni kwa nini Maximo aliwahi kusema hana nidhamu hata kidogo na humpiga chini jumla kuichazea Stars.
     
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Bora wewe umesema,kijana huyu ana malezi mabaya yaliopelekea kuwa na tabia chafu haya haya ndio maana Maximo walimchukia alipomuadabisha yeye na Kaseja
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Hivi diof wa senegal na Boban nani hana ni dhamu kuna wachezaji wenye nidhamu 0 lakini wana tumikia mataifa yao tatizo kwetu hatuna watu wa kushugulika na watu kama Boban....mwangalie Balloteli,Gaza nk....
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    kaseja aliadabishwa kwa kosa lipi labda mwenzetu unajua...
     
  5. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2011
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Juzijuzi nilikuwa naongea na jamaa anayemfahamu Boban kwa karibu nikataka kujua ana matatizo gani hasa. Jibu alilonipa jamaa liliniacha hoi. Alisema: "Boban akili yake anaijua mwenyewe tu." Aliniambia huyu kijana ni mtu asiyejali chochote, ndio maana hata akifunga goli muhimu kwenye mechi huwa hashangilii, anaona ni jambo la kawaida tu. Huyu hajali kama anachezea timu ya Taifa au la, ndio maana hakuitikia wito wa kocha Paulsen. Kama alikataa kuendelea kucheza soka Ulaya unadhani ataona manufaa yoyote kuchezea timu ya Taifa? Ni kijana wa ajabu sana huyu.
     
  6. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,817
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    wakiwa misri na starz ilipokuwa inaporomoshewa mvua ya magoli kuptia ivo mapunda, kaseja alionekana kucheka (kufurahia kpgo hko) ktendo ambacho kwa hali ya kawaida sio jambo zuri na linavunja umoja wa timu. Hakika Kaseja alfanya kosa kubwa sana.
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Sikumbuki kama ilikuwa Misri au Benin,ila kaseja alishangilia wakati Ivo Mapunda akifungwa goal,ndio tatizo la wachezaji wetu.selfish sana
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Vijana kama haruna ni kupigwa benchi akaendelee na bangi zake na wahuni wezanke.Unauliza mambo ya Diof? au Balloteli ambae kama akiendela hivi hatafka popote
     
  9. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,888
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    alishangilia mabao ya mamadou niang!
     
  10. papason

    papason JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,822
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Jamani ehee hivi lakini huyu Haruna Moshi Boban ana miaka chini ya 23 kweli? kama kweli ana miaka chini ya 23 na amekataa kuchezea U23 team basi anastahili adhabu kali kweli kweli
    lakini kama umri umezidi miaka 23 alafu expart kocha anamshawishi ku foji umri ili acheze U23 team basi kocha huyu pamoja na benchi lake lotee la ufundi wanapaswaa kufukuzwaa kwa kuchapwaa bakoraa au mikia taaa isiyopungua 800 hivi kwa maaana likibumbulukaa ni nchi ndio itakayo aibikaa nani anakumbuka sakata la david mwatobe wa serengeti boys?
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    MMEA KOROFI huo umemuharibu!!
     
  12. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hivi mnaojadili Boban mnamfahamu kweli? Hata anavyoweza kucheza mpira uwanjani ni moja ya miujiza michache hapa duniani. Kifupi huyu kijana anapatikana sana mitaa sinza Kijiweni hebu tembelea maeneo karibu na nyumbani kwa Lyatonga Mrema utamuona huyu kijana akiwa anavuta au amevuta bangi hutaamini ndio anayesemwa kila siku.

    Huyu kijana nafikiri kaingiliwa na mapepo angekuwa na washauri wazuri wangempeleka akaombewe sio bure mambo mengine ni magumu sana kwa akili za wanadamu, isipokuwa Mungu tu kuingilia kati

    Ni jambo la kushangaza sana..
     
  13. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Watu wanadai aliingilia anga za Maximo-alimchukulia demu wake.
     
  14. papason

    papason JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,822
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    pamoja na bangi zake lakini tunajua ni kwa nini alikataa kujiunga na hiyo team ya U23? tusije kumhukumu kw vile ni mvuta bange bila ya kujua undani wa kukataa kwake?
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Halafu kule Tabora si adimu hata kidogo,kila kona.
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Kumbukumbu zako naona haziko vizuri, nadhani unataka kuzungumzia mechi ya kule senegal tulipofungwa goli 4 kama sikosei kaseja akiwa benchi na siyo misri hata hivyo kaseja alikanusha kufanya kosa hilo na maximo hakuweka bayana mpaka anaondoka mpaka wengi tunadhaani labda walichukuliana mademu kwasababu kaseja kwani dhamu yuko vizuri...
     
  17. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    huyu jamaa umri wake ni mkubwa sana inawezekana ni above thirty ndio maana amekataa kwa kuona aibu. hata huko kwao tabora wangemshangaa sana km angekubali. nasikia ameanza kuvuta tumbaku toka miaka ya tisini mwishoni thats why anajichanganya!!!!!!!!!! wana jf huko tabora mnaomfahamu tupeni cv yake toka primary hadi sekondari,nasikia aliwahi kushiriki umisseta kabla ya kufutwa na mungai kipindi hicho... so sio rahisi akawa ni U-23.
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Kuna kocha wa timu ya ligi kuu ya uingereza alisha wahi kushangilia goli na timu pinzani baada ya timu yake kufungwa..hivi alifukuzwa...
     
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    siyo kwamba alichukuliwa kama mchezaji wa chini ya miaka 23 hapa lengo la kocha ilikuwa kumuona kiwango chake kabla haja chagua timu ya taifa na kwakuwa zile mechi zilikuwa za kirafiki angeweza kucheza bila shida yoyote kama alivyofanya machaku, Kijiko lakini kwa mwaikimba na boban waligoma kujiunga na sababu bado hazijajulikana ila kocha wa taifa stars ameomba kukutana na boban ili ajue sababu za mwanandinga huyo kuto kujiunga na timu ya watoto...
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    kuna mkoa wanatumia kama mboga...
     
Loading...