Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haruna Moshi 'Boban' akifanya remix

Discussion in 'Jamii Photos' started by TIQO, Sep 15, 2012.

  1. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    [h=6][/h] [​IMG]

    Kiungo mshambualiji wa timu ya Simba Haruna Moshi Boban akifanya remix ya maji+kiloba+valuu+glucose awali alianza na kitu cha Malawi aka sigara kubwa kisha huyooo uwanjani.
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Mwanaume kuwa na maneno kama haya ni aibu sana..
     
  3. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    duh!!!
     
  4. b

    babacollins JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 879
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Inabidi mswada wa kuruhusu hii kitu uende bungeni.Mbunge wa Tabora atapambana sheria itaruhusu tu .
     
  5. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Vp tena mtani? Hao ndo wachezaji wenu mnao wasajili kwa bei mbaaaaaaaaaaaya fikeni dau tuwaachia Mbuyu
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Angalia anafanya nini uwanjani au nitajie kiungo wa kumfunika Boban ndipo tutatongea biashara ya Mbuyu...
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,288
    Likes Received: 11,661
    Trophy Points: 280
    Halafu hicho ni kiroba jogoo.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  8. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #8
    Sep 15, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    du ina maana hata kiroba cha kawaida hawezi nunua....simba bwana
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Vipi mshiko anaopata unamfikia...?
     
  10. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hicho anacho kifanyia remix ndicho kinacho mfanya aonekane bora kwenu msimbazi lakini akija Jangwani huyu hapati namba
     
  11. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    hiki ni kiloba cha jelo jelo kinaitwa kiloba original cha Konyagi cha 1200/= hana ubavu wa kununua
     
  12. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,619
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    Kwa style hii ndio maana alikimbia ulaya......Kiungo mshambualiji wa timu ya Simba Haruna Moshi Boban akifanya remix ya maji+kiloba+valuu+glucose awali alianza na kitu cha Malawi aka sigara kubwa kisha huyooo uwanjani.[/QUOTE]
     
  13. Bwana Mapesa

    Bwana Mapesa JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    ha ha ha ha ha I like this Guy bwana.......ndo wachezaji wetu.
     
  14. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ulaya angepata wapi kiloba?
     
  15. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #15
    Sep 15, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    angalia rank yangu JF halafu angali ya kwako..then ndo unilinganishe na huyo mvuta bange...
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Vipi Athuman Idd Chuji...mbona ni zaidi ya Boban mbona mnamchezesha...................
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Jibu swali acha porojo, pesa uliyo toa ni ishara kwamba unapesa sana....!?
     
  18. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #18
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Hafu awe na ndoto ya kucheza Barclay's premier league?
     
  19. kisugujira

    kisugujira JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
     
  20. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #20
    Sep 15, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    sasa kama unashindwa kuchangia JF hata shilingi elfu kumi...na unashinda humo mi nina la kubishana na wewe? utashi wako kwenye hilo ndio unanifanya nikuone kama si maskini wa akili basi ni wa roho na mali
     
Loading...