Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Harufu ya Uhaya

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by komedi, Mar 9, 2011.

  1. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    HARUFU YA UCHAGA SEASON 2


    Mkuu, kama unaikumbuka stori yetu ya harufu ya uchaga....sasa hii ni Part II.

    Kinyozi wetu mndengereko baadaye aligundua kuwa mtoto aliyezaa na mchaga anamzidi akili mno akaamua kumfukuza mama na mtoto wake na kisha akaamua kuoa mwanamke wa kihaya ili akizaa mtoto awe na japo harufu ya kihaya akidhani kuwa ingekuwa kwake ni ahueni.

    Baada ya muda akafanikiwa kupata mtoto wa kiume na kumwita jina lake Mushaija. Alipofikisha miaka mitano akaanza mchezo ule ule kuweka sh 200 na sh 500 ili achague na mtoto Mushaija hakuchagua chochote na akaondoka.

    Safari hii kinyozi wetu akapiga yowe kubwa akidai amezaa taahira. Akaendelea na mchezo huo kwa muda wa miaka 3 bila mafanikio yeyote. Sikumoja aliingia kwake mteja mhaya na akaamua kumweleza stori yote. Yule mteja akamwambia jaribu kumwekea pesa kubwa zaidi.

    Siku moja wakati mtoto akiwa na miaka 9 yule kinyozi aliamua kujipanua kibiashara na kuamua kuuza shamba lake ambapo alifanikiwa kupata sh milioni 5. Kabla ya kuzifanyia biashara akaamua amwite mtoto Mushaija akamwekea sh 200 upande mmoja na sh milioni 5 upande mwingine achague. Mtoto Mushaija akacheka sana na hakuchagua kitu akaondoka kabisa nyumbani na jioni yake aliporudi akaomba ruhusa kwa wazazi ili aende Ulaya kusoma.

    Kinyozi ''sasa mimi mwanangu nitawezaje kukupeleka ulaya kusoma?''

    Mushaija ''Usijali baba nina pesa ya kutosha''

    Kinyozi ''kivipi wewe mtoto, usilete balaa humu?''

    Mushaija ''Kabla hujauza shamba nilipatana na uliyemuuzia kuwa bei ya mwisho ni shilingi milioni 20 na alishanipa cha juu, nimeweka benki na mambo yote mwanasheria wangu anayaelewa''

    Kinyozi akadondoka chini na kuzirai.
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    very very funny!
     
  3. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ha hahaaaaaaaa

    uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii, mbavu zangu mie!!! jamani nashukuru KOMEDI, kwa kuitengeneza siku yangu ya leo!!!

    so tusubiri part III????????
     
  4. Novatus

    Novatus JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2011
    Joined: Jul 28, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ama kweli wewe ni kiboko
     
  5. N

    Nothing4good Senior Member

    #5
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ha ha ha ha ha hi nchi itakua juu kama itaongozwa na mchaga au mhaya lalini sio mndengeleko!!!
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Acha dharau N4G
     
  7. a

    atieno Senior Member

    #7
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh! haya nimewapata
     
  8. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    dada Dena lol!!
     
  9. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hawo ndio mabwenga nawajua kwa maganji..hahahaha
     
  10. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Au kama traveller imeishia season I ikapigwa marufuku. Vinginevyo tutaendelewa kumcheki Mndengereko na mikakati yake.
     
  11. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh! kwa akili hizi si watatuEPA huku tukiwapigia makofi. Maana wahasibu wao, wanasheria wao!!!!
     
  12. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Hata karamagi ni mndengereko aliyelowea uhayani?????????????????
     
Loading...