Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Harufu ya Uchaga

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by komedi, Mar 7, 2011.

  1. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kinyozi mmoja mndengereko aliamua kuoa mchaga ili akizaa watoto wawe na harufu ya kichaga ya kuijua pesa kwa sababu alihisi yeye hakuwa nayo kabisa. Alifanikiwa kupata mtoto wa kiume akamwita jina lake Masawe.

    Siku moja mtoto akiwa na miaka minne aliamua kumjaribu mbele ya wateja wake na kumpa achague kati ya shilingi 200 na shilingi 500. Mtoto Masawe akachagua shilingi 200 akaiweka mfukoni na kuondoka. Yule Kinyozi akakasirika sana na akawa akiendelea na zoezi hilo kwa miaka miwili bila mafanikio.

    Siku moja alitembelewa na mteja mchaga, akamlalamikia juu ya jambo hilo na kudai kuwa amezaa mtoto na mwanamke mchaga lakini huyo mtoto hana hata harufu kidogo ya uchaga. Wakakubaliana na mteja huyo mtoto aitwe na zoezi lile lifanyike tena. Kama kawaida yake mtoto Masawe alipopewa shilingi mia 200 na shilingi 500 akachukua shilingi 200 na kuondoka.

    Baadaye yule mteja mchaga akakutana na mtoto Masawe akiwa na wenzake anacheza na kuamua kumuuliza. '' hivi Masawe kwa nini ukipewa na baba yako sh 200 na sh 500 unachagua sh 200?'' Mtoto akajibu, '' siku nitakayochagua sh 500 ndio utakuwa mwisho wa huu mchezo!''
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahahahahh huyu mchaga kabisaaaa papake:wink2:
     
  3. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Inafurahisha like a comedian story,
     
  4. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nice joke...
     
  5. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mzee alikuwa anatafuta harufu, sasa hii aliyopata sijui ni balaa gani.
     
  6. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    u make me feel happy
     
  7. S

    SUWI JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hahahahahhaha!!! Toto balaaa!
     
  8. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    HAHAHAHA lol chaga halisi chalii wangu
     
  9. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huyu dogo anatisha kinoma, mm namuongezea na harufu ya kabila la kule ziwa magharibi lenye mipango mikakati ya kuchuma pesa kwa akili
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Ha ha ha!
    Nimeipenda.
    Dogo anataka aendelee kumake make.
     
  11. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyo dogo ni si harufu tu ana ladha ya uchaga
     
  12. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Huyo mtoto ni strategist mkongwe...
     
  13. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Aisee babaake huyu chalii nino ninoma kweli..
     
  14. 2my

    2my JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahhaahah hapo uchaga full
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hahahahaa
    Beyond expectation'
     
  16. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha Full Umangi
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Du! Huyo dogo ana akili sana, kuliko hata baba yake!!
     
  18. D

    Developer JF-Expert Member

    #18
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    surely
     
  19. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #19
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuhusu pesa au vipi?
     
  20. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    anaona mbali huyo
     
Loading...