Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Harufu ya mwili wa patna

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mwiba, Nov 11, 2010.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Yaani we wacha tu !! Wanasema harufu ya mwili inazidisha mavalangati ya majamboz ,vipi hii ni kweli ?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Nov 11, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,035
    Trophy Points: 280
    Kweli na hapana....
     
  3. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Sasa hii harufu inakuwa ni ile ya jasho au ? Ni kitu natural ?
     
  4. F

    Ferds JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    ikiwa nzuri ndio, ya kikwapa hapana
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Nov 11, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,035
    Trophy Points: 280
    Inakuwa ni ya mseto wa vitu mbalimbali vikiwemo jasho, kemikali za mwili, mdomo, n.k.
     
  6. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Sasa ndio hizo zinaleta stimu ?
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Nov 11, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,035
    Trophy Points: 280
    Oh yeah...watu tumetofautiana bana.....
     
Loading...