Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Harufu mbaya ya mkojo

Discussion in 'JF Doctor' started by Njaa, Aug 10, 2012.

  1. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 896
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 60
    Hello wana JF

    Kwa muda mrefu sasa nimekuwa nikikojoa mkojo mchafu sana tena unanuka kupita kiasi, nimeenda hospital mara kadhaa na kupewa dawa ambazo zilinisaidia kwa muda mfupi sana. Nimejaribu kubadili chakula lakini wapi? Hali ni mbaya zaidi asubuhi maana mkoja unanuka kama mfereji wa maji machafu vile. Nimejitahidi kunywa maji mengi sana bila mafanikio, nimejaribu pia kunywa maji ya madafu bila mafanikio.


    Please naomba msaada katika hilo, ukiweza ni-PM

    Njaa
     
  2. 1

    19don JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    angalia isije ikawa mkojo wako unapitia kwenye mtumbo mpana ndio unatoka tena nje. pole lkn mkuu mungu akujalie upate nafuu katika tatizo linalo kukabili, hakika ukimtegemea yeye utapona
     
Loading...