Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Harufu mbaya ya mkojo - Msaada

Discussion in 'JF Doctor' started by Njaa, Aug 11, 2012.

  1. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 894
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    Wakuu nilileta uzi wangu wa kuomba msaada kuhusu harufu mbaya ya mkojo wangu, lakini sijui ilienda wapi? mambo yapo hivi

    Kwa muda wa miezi kadhaa sasa nimekuwa nakujoa mkojo mchafu sana tena wenye harufu mbaya mno, mambo yanakuwa mabaya zaidi hasa asubuhi maana mkojo unanuka kama mfereji wa maji machafu ya chooni.

    Nimetumia dawa kadhaa za hospital bila mafanikio, nimebadili vyakula bila mafanikio, nimejaribu kunywa maji ya madafu bila mafanikio......Najua kuwa humu ndani kuna kila aina ya watu, please nipeni msaada juu ya hili

    Nawakilisha
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,517
    Likes Received: 2,796
    Trophy Points: 280
    Ningelikushauri uende tena Hospitali Kuu ya hapo ulipo hata kama Hospitali ya kulipia itakuwa ni bora ukapimwe ili ijulikane una matatizo gani kwenye hicho kibofu chako cha mkojo. Mkuu Njaa
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Chukuwa mdalasini iliyosagwa unga vijiko vitatu vya chakula, vijiko vitatu vya asali mbichi vya chakula, weka kwenye glass au kikombe cha maji ya moto, koroga, kunywa kama chai, kutwa mara tatu namna hiyo halafu baada ya wiki moja njoo hapa ulete jibu.
     
  4. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,152
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Maji,
    Hiyo ni dalili ya dehydration. Kunywa maji angalau lita tatu kwa siku, mkojo hautanuka.
    Punguza alcohol, caffeine, nyama (urates) na kama unavuta msuba, punguza kidogo.
     
Loading...