Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

harufu kali mda wote!

Discussion in 'JF Doctor' started by fimbombaya, Apr 21, 2011.

  1. f

    fimbombaya Member

    #1
    Apr 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    kuna jamaa yangu anatatizo la kutoa harufu kali ya makwapa muda wote haijalishi katoka kuoga au anaelekea kuoga!asubuhi wala jioni ! hata akitumia body spray ni kazi bure na haisaidii chochote. afanye nini jamani?
     
  2. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Pole
    nimewahi kusikia maji ya ukoko wa ugali
    ananawa nayo
     
  3. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    haswaa hii inasaidia sana
    kuna mtu namfahamu alitumia haya maji ndani ya wiki mbili hakukuwa na harufu tena
    pia pakaza ndimu au limao nayo inasaidia
    polee
     
  4. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    khaaa! yaani hizi dawa nyengine ni balaa. Unatoa harufu ya kikwapa unaweka harufu ya ugali, ole wako upite karibu na mbwa mwenye njaa!
     
  5. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,118
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Mwambie akapate kikombe cha babu..sumange.
     
Loading...