Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Harufu kali eneo la Matumbi Darajani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwamanda, Dec 30, 2011.

  1. Mwamanda

    Mwamanda Senior Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 115
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wadau ninapita sasa hivi barabara ya mandela eneo la matumbi darajani ambako mto msimbazi unapita.Eneo hili ambao maji yalifurika mpaka katika yards za malori makubwa kuna harufu kali.Ni vizuri uchunguzi ufanyike kubaini kama hakuna masalia ya binadamu yaliyofunikwa na mchanga au tope.
     
  2. k

    kaeso JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mmmh! Inawezekana kabisa kukawa na masalia ya binadamu, inabidi uchunguzi ufanyike..
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    mbona maiti nyingi zimeozea matopeni? Fire and rescue na TPDF wanakula shushu wakati ni wajibu wao wakati wa maafa
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    serikalia sasa hivi inakula mwaka mpya
     
  5. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mh!ni kweli mkuu hata mimi nilipita na kusense hiyo harufu,there must be some thing wrong!
     
Loading...