Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Harufu hii mbaya ndani ya maktaba ya mkoa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kiganda, Nov 9, 2011.

  1. K

    Kiganda Senior Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi karibuni ndugu zetu waislamu waliadhimisha sikukuu ya idd mubarak ijulikanayo kama sikukuu ya kuchinja. Kila msikiti ulichinja na kugawa nyama kwa wahumini wao. Kero imekuja baada ya baadhi ya misikiti kuwa na kiasi kikubwa cha nyama na nyingine kuachwa imetelekezwa misikitini hadi kuozeana kama ilivyokutwa katika msikiti wa jirani na maktaba mkoani Mtwara. Watumiaji wa maktaba wanashindwa kujisomea na wahudumu kuikimbia maktaba. Harufu ni kali mno hadi majirani wamehama makazi yao. Swali ni kwa nini hawakuchinja nyama ya kuwatosha au kuigawa kwa watu wengine? Nawasilisha...
     
  2. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Khaaaa! What this
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Uchinjaji nyama wa kupitiliza uwezo!
     
  4. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    khaaa maskini hawakwepo!
     
  5. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mkuu hii haiwezi kuwa kweli,nyama ni dili mikoa ya kusini kwakuwa sio wafugaji,hili la nyama kukosa watu haliwezekani,kuna muda nilikuwa napeleka ng'ombe huko kwa lori na ilikuwa inalipa sana.
     
  6. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Labda ngozi na vichwa pamoja na kongoro na utumbo vilikosa walajia vikatelekezwa aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaahhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
     
  7. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Mbwa si hawaingi mitaa ya masjid ,basi ndo maana..............
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Hii habari imejaa uwongo ndani yake..
     
  9. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #9
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye RED, hii sikukuu ndo kwanza naisikia kwako...
     
  10. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Labda baadhi yao walificha ili zipitie mlango wa nyuma...siamini kama nyama inaweza kukosa walaji. Kaharufu ka ufisadi nakasikia kwa mbaali.
     
Loading...