Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Harufu baada ya Chafya

Discussion in 'JF Doctor' started by frank lujaju, Oct 9, 2012.

  1. frank lujaju

    frank lujaju Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wana JF,Napenda kuelimishwa sababu na tiba juu ya harufu inayotoka baada ya kupiga Chafya,je usababishwa na nini na nini tiba yake ,asanteni
     
  2. G

    GABANGO Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    swaki baada ya chafya
     
  3. frank lujaju

    frank lujaju Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante
     
  4. SIMBA mtoto

    SIMBA mtoto JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 208
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu. unapata choo vizuri kwa siku?
     
  5. frank lujaju

    frank lujaju Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndiyo ninapata
     
  6. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unaweza kuwa na matatizo tumboni. Muone doctor
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Aisee,hiyo kitu huwa inanikera sana. Kuna mtu alipiga chafya in a meeting harufu ilisambaa kote. Nilicho observe ni alipiga mdomo wazi, na niliona chembechembe za mate(sijui na bacteria,lol). Njia ya haraka ni kuhakikisha unapiga chafya ukiwa umefunga mdomo.
    My guess. Tatizo laweza kutokana na ubovu wa meno ama mafindofindo, same reasons zinazopelekea kunuka mdomo.
     
  8. m

    mikest Member

    #8
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 15
    tumia kitamba wakati wa chafya
     
  9. frank lujaju

    frank lujaju Member

    #9
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ok asante sana ntafanya ivyo
     
  10. frank lujaju

    frank lujaju Member

    #10
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sawa sawa uenda ukawa sahihi zaidi
     
  11. frank lujaju

    frank lujaju Member

    #11
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante
     
Loading...