Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Harry

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by fangfangjt, Mar 5, 2011.

  1. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Harry alipochoka kufanya kazi zake akazima taa, akambusu mkewe,

    akalala na usingizi mzito ukampitia. Mara akamwona mwanamme amesimama

    kitandani.

    "Toka hapa nani wewe unakuja kitandani kwangu?"

    "mimi ni mtakatifu Petro na hapa si kitandani kwako bali ni mbinguni"

    "Ina maana nimekufa? Mbona mimi bado kijana? Naomba unirudishe duniani."

    "Inawezekana, lakini siwezi kukurudisha kama mtu, labda nikurudishe kama
    mbwa au kuku"

    Harry akakumbuka mbwa anavyopata taabu ya kulinda, "Bora nirudi kama kuku"

    Mara akajikuta yuko kwenye banda, akiwa kuku jike na matakoni kunawaka

    moto. Akamwona jogoo pembeni, akamwambia shida yake.

    "Kaka ninasikia moto matakoni, inakuwaje?"

    "Kwani hujawahi kutaga weye?" Jogoo akamjibu kwa maringo.

    "Sijawahi"

    "Chuchumaa, kamua kwa nguvu yai litoke."

    Basi akakamua, yai la kwanza likatoka, akakamua tena yai la pili hilo!

    Akiwa anataka kukamua yai la tatu akasikia sauti ya mke wake.

    "Harry, pumbavu wewe, unakunya kitandani!"
     
  2. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,744
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    hahahahahahaaaaaaaaaaaaaaa
     
  3. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,608
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Ilishatolewa zaidi ya mara 2!!!.................
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,677
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Imejirudia! Ila imetulia.
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hahahaaaah hatari tupu
     
Loading...