Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Harry Makange wa Channel 10 Afariki kwa ajali

Discussion in 'Matangazo madogo' started by kapuchi, Dec 18, 2008.

  1. k

    kapuchi Senior Member

    #1
    Dec 18, 2008
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 147
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wana JF nimepata taarifa muda si mrefu kuwa ndugu yetu Harry makange mtangazaji yule wa Channel ten amepata ajali mbaya ya pikipiki alikuwa anatoka nyumbani kwake asubuhi kule Kibaha akielekea kazini.

    naomba mwenye taarifa kamili atupe habari za uhakika.
     
    Last edited by a moderator: Dec 19, 2008
  2. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2008
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    It's so sad according to Michuzi, he is no longer
    RIP bro!
     
  3. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2008
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nimesoma kwa Michuzi na kupata taarifa kwamba mpendwa ndugu yetu HERRY MAKANGE hatunaye tena,amefariki baada ya kupata ajali ya pikipiki jana mchana akitokea Kibaha kuja Dar....RIP Mpiganaji mwenzetu Herry
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Amegongwa na lori la mchanga akwia anaendesha pikipiki, amefarika dunia on the spot pamoja na mtu aliyekuwa amempakia. nadhani Channel ten watatoa taarifa zaidi.
    Mungu amrehemu
     
  5. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2008
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Natoa pole kwa ndugu na marafiki wote wa marehemu.Bwana alitoa na bwana ametwaa jina lake lihimidiwe.
     
  6. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #6
    Dec 18, 2008
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    RIP my brother Herry... we umetangulia sisi tunafuata
     
  7. N

    Natasha Ismail JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2008
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 475
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    Harry,
    RIP,HUJAMALIZA HATA MIEZI MIWILI YA NDOA YAKO,MUNGU KAKUITA.
    MUNGU AMTIE NGUVU MKEO JANE NA WAZAZI WAKO KATIKA KIPINDI HIKI KIGUMU.
     
  8. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kapuchi:
    Sijui unashangilia nini kwa Harry kupata ajali, ambayo imeondoa maisha yake...! Utu upo wapi? Mtu kapata ajali wewe unakenua meno!

    RIP Harry Makange
     
  9. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2008
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,555
    Likes Received: 6,184
    Trophy Points: 280
    Ni kijana mpole, myenyekevu na wajihi mwema. Ama kweli "wanaopendwa na wengi hufa wangali vijana"R.I.P Harry Makange.
     
  10. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2008
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mungu amlaze mahali pema peponi, Amina! Pole kwa wafiwa wote!
     
  11. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #11
    Dec 18, 2008
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,598
    Likes Received: 1,925
    Trophy Points: 280
    Rip makange
     
  12. B

    Baba Mkubwa JF-Expert Member

    #12
    Dec 18, 2008
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 770
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hata mimi nimeshangaa jamaa anakenua mimeno kwenye swala hili. Natumaini atatueleza nini maana ya kukenua meno wakati taarifa anayotoa ni ya ajali. Inawezekana hakufahamu kama amebofya kwenye mikenuo ya meno.
     
  13. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #13
    Dec 18, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Kibs najizuia kucheka sikuwa nimeona kapuchi anavyokenu....RIP Herry makange
     
  14. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #14
    Dec 18, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    ni vema mod akarekebisha hii taarifa... manake haimake sense yoyote!
     
  15. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #15
    Dec 19, 2008
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ajali tatu ndani ya mwaka mmoja si kitu cha kawaida!!!! RIP Heri
     
  16. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #16
    Dec 19, 2008
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ina maana marehemu alipata ajali tatu mwaka huu?? na je?? kama ndivyo zilikuwa za pikipiki pia??
     
  17. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #17
    Dec 19, 2008
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kawaida gani kupata ajali wakati kuna watu hawapati ajali kabisa. Inaonyesha kiasi gani hajui kuendesha pikipiki au uzembe bara baranai
     
  18. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #18
    Dec 19, 2008
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Dah mwenzenu hata sielewi, huyo aliyekenua ni nani? Hivi aliyepata ajali kafa au yuko mahututi anasikilizia habari yake???
     
  19. M

    Mama JF-Expert Member

    #19
    Dec 19, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Rest in peace.
     
  20. k

    kapuchi Senior Member

    #20
    Dec 19, 2008
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 147
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hivi nyie mnaolalamikia hiyo icon ya kukenua, huwa hamjui kuwa mtu anaweza kuwa amechanganyikiwa na mshtuko wa taarifa yenyewe akabofya kusikotakikana,mbona hamna dogo nyie!! si mngemwambia moderator aweke sawa.

    mie niko majonzini! hata hivyo hakuna icon inayoonyesha mtu anadondosha machozi ningeiiklick,msinitaabishe!!

    RIP- Herry
     
Loading...