Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Harith Mwapachu afariki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Amina Thomas, Oct 11, 2011.

  1. Amina Thomas

    Amina Thomas JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mtoto wa mh. Juma Mwapachu, Harith, amefariki ghafla leo alfajiri. Inna lillahi wa inna illaihi raj'un
     
  2. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,572
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    r.i.p harith
     
  3. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kaka yake Juma naye anaitwa Harith Mwapachu?
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Amina samahani marehemu alikuwa nani maana umetoa taarifa kama wote tunamfahamu Harithi Mwampachu. Poleni familia ya marehemu Allah awape uvumilivu katika kipindi hiki.
     
  5. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #5
    Oct 11, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Samahani hao ni akina nani?
     
  6. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Bwana ametoa na bwana ametwaa
     
  7. Amina Thomas

    Amina Thomas JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35





    alikua mtoto wa mh. Juma mwapachu.
     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Bado hujanijibu nikakuelewa, yaani alikuwa nani katika jamii hadi ukafikia kuleta thread humu ndani? Mimi namfahamu Bakari Mwapachu yule aliyewahi kuwa Naibu Waziri kipindi kile Usamala wa Raia baade ikaletwa tena Mambo ya Ndani. Ndiyo huyo mwanae, vinginevyo mwaga CV ya marehemu badala ya kuishia kusema amekufa.
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Alikua na cheo gan kwan?
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    post nyingine zinakua kama vile wote tunajuana
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    RIP harith
     
  12. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Tunaomba Clarifications please, mimi ninafahamu aliyekuwa waziri wa mambo ya ndani na mbunge wa Tanga alikuwa anaitwa Harith Bakari Mwapachu. na mwingine yupo EAC anaitwa Balozi Juma Mwapachu, Sasa ni Yupi aliyefariki, au ni mtoto wa Juma Mwapachu i.e mdogo wake Harith Bakari Mwapachu??. More info please!
     
  13. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Lakini ni kweli!!
     
  14. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mi nilishtuka nikidhani ni yule Bakari Mwapachu.Si mnamjuwa?.
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kweli nini

    tunajuana au mwapachu kafariki??
     
  16. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jina la mwapachu ni kati ya majina makubwa sana katika historia ya nchi yetu - anyeujua ukoo huo atudadavulie. kwa vyovyote vile naungana na wombolezaji. RIP.
     
  17. O

    Othman Kh Rajab Member

    #17
    Oct 11, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amina! Post ulioleta inaeleweka, kw yyt aliezaliwa Tz especialy mjini mjini hatokuuliza swl km vl toa cur-vitae za Marehem e.c.t hao wakuulizao nadhani ni wenzetu waliotoka interior wavumilie
     
  18. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    weka picha yake hapa................R.I.P Harith
     
  19. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #19
    Oct 11, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    cheo chake we cha nin?
     
  20. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #20
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    naona bla bla tu hapo. Huyo mtoto anatuhusu nini? Toa maelezo ya kujitosha. BTW, RIP.
     
Loading...