Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hard disk for sale

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mojoki, Dec 6, 2011.

  1. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Bei 150,000
    size 320GB
    Muuzaji nipo dar
    Mnunuzi ni PM nikuachie mzigo
     
  2. m

    marty JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 784
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkuu bei juu sana hzo vitu sikuizi zimeshuka sana kwa bei hyo ya laki na nusu mie nakupa 500GB na 750gb ,If interested call 0713388226
     
  3. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    kama vp nikupe laki 1kama upo serious ni pm
     
  4. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    mkuu naweza pata 500gb kwa 130000?
     
  5. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    marty ngoja niuze hii nakuja nunua hiyo ya 750GB...
     
  6. m

    marty JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 784
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    unapata
     
  7. m

    marty JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 784
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    poa poa
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    We mfanyabiashara mzuri sana, if you don't mind nidondoshee namba yako PM nikutafute nikija Dar.
     
  9. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    nipo mkoani tabora.nitaipataje?ngoja niendele kutafuta mbinu ya kuipata.tuzidi kuwasiliana.
     
  10. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #10
    Dec 6, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,458
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Mi ninayo ya Terabyte 1, kwa sh 500000/=
     
  11. m

    marty JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 784
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    usijali karibu sana 0713388226
     
  12. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    nikupeleke duka wanauza 2TB kwa 250,000...
     
  13. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #13
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    tizo hiyo laki unanipa au unanunua kwa Mrl Marty
     
  14. m

    marty JF-Expert Member

    #14
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 784
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    usijali karibu sana
     
  15. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #15
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    nitanunua kwa mr marty.lakini ya kwako naitaja pia....kwa sasa naumwa sana nipo kwenye matibabu.nikisha pona nitakutafuta MUNGU akipenda.ila kama ukipata mteja we uza tu.Sasa nimeegemeza nguvu katika matibabu kwanza...SIKU NJEMA.
     
  16. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #16
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    pole sana mkuu....
     
  17. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #17
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    asante mkuu
     
  18. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #18
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Nyie hzo HDD za 1Tb mnazouziana laki5 ni external au internal, ni brand gani na specs zipi?!!!!!!!! maana hzi makitu zinauzwa laki na nusu!!!! Tueleimishane wakuu!
     
Loading...