Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haramu mwanaume kuuza "chupi" saudi arabia!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by bampami, Jan 6, 2012.

  1. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,109
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Sheria mpya inayowapiga
    marufuku wanaume kuuza
    nguo za ndani za wanawake
    kama vile chupi na sidiria
    inaanza kutekelezwa hii leo
    nchini Saudi Arabia. Wanaharakati wa kike
    katika Ufalme huo wa
    kiislamu wanatumai kuwa
    agizo hilo lililotolewa na
    mfalme Abdulla mwaka wa
    2006, utamaliza mfadhaiko ulipo wakati wanawake
    wanauziwa nguo zao za
    wasaidizi wanaume
    madukani. ajira kwa wanawake Hatua hiyo itawapa fursa
    adimu zaidi ya wanawake
    40,000 kuchukua nafasi za
    kazi zitakazoaachwa wazi. Maafisa wa kidini
    wasiopendelea mabadiliko
    wamepinga vikali hatua hiyo
    ya wanawake kufanya kazi
    nje ya nyumba zao. Serikali imepanga kupeleka
    waangalizi katika vituo vya
    biashara kote nchini
    kuhakikisha kwamba
    wasaidizi wanawake
    madukani hawabughudhiwi na maafisa wa polisi wa
    kidini.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Pole zao sijui hongera zao.
     
  3. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu hii mada tumesha ijadili.
     
  4. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kila nchi ina nidhamu yake, wewe kinacho kukera nini hapo.

    Wewe unatazama upande wako, na wao wanatazama upande wao.
     
  5. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yaani kuna nchi wanawake hawaishi maisha kabisa, wana ulimwengu mwingine kabisa
     
Loading...