Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Harambee ya ujenzi wa kanisa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mashikolomageni, Mar 21, 2011.

  1. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kanisa moja liliendesha harambee ya ujenzi waumini wakachangia hela ilipohesabiwa ikapatikana laki saba na hamsini elf na mia tano hamsini. Wakati pastor anashukuru kwa matoleo majambazi yakaingia yakaanza kuwasachi waumini ikapatikana milioni kumi na sita..! Majambazi yakampatia pastor kama mchango wao! Je ungekuwa wewe ndo pastor ungeelewaje na ungefanyaje?
     
  2. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    makubwa,hapo yaani hata sijui itakuaje!
     
  3. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mh! Hapo inahitajika hekima ya mfalme Suleiman
     
  4. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wametumwa na Mungu ili kukomesha waumoni ambao hawataki kuchangia kanisa
     
Loading...