Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Harambee Ya Mjane Wa Mwangosi Imehitimishwa Jana Jumapili..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by maggid, Oct 1, 2012.

  1. m

    maggid Verified User

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 990
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    Ndugu zangu,

    Ni harambee iliyoratibiwa na mtandao wa Mjengwablog. Imehitimishwa jana Oktoba 30 kama ilivyopangwa. Imefanikiwa. Jioni ya leo nitaweka mtandaoni ( Mjengwablog.com)jumla iliyopatikana, majina ya waliochanga na utaratibu wa kukabidhi michango hiyo.

    Maggid Mjengwa,
    Iringa.
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hiyo blog yako hata siiamini tena! Jana umechakachua picha za mkutano wa cuf Arusha. Unawadanganya watu kupitia blog yako. Hovyo kabisa!
     
  3. R

    Ramos JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi hakuna uwezekano wa huyu mama kuishitaki serikali na kudai fidia, japo imsaidie kusomesha watoto? Nakumbuka mke wa Imrani Kombe alishinda kesi na kulipwa vijisenti vingi tu... (japo hela hailinganishwi na uhai)
     
  4. peri

    peri JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    big up maggid na wote walochangia.
     
  5. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Maggid credibility yako kwangu ni -0.0009%. Kwa upuuzi wako wa jana sitaki hata kutembelea blog yako
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Anaweza kuchakachua hata mchango wa mjane wa watu! Haaminiki kabisa huyu jamaa!
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Aliniboa sana jana, ni yeye aliyenisababisha nikahudhuria mkutano wao jana! maggid anatumika vibaya
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. h

    hans79 JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Sawa ila ushauri huyu mjane afungue mashtaka dhidi ya serikali ya kudai fidia.Yabidi atafutiwe mawakili makini wa kumsimamia hiyo kesi na hiyo michango itasaidia gharama za ufuatiaji wa kesi husika.
     
  9. paty

    paty JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mpuuzi kabisa we majid mjengwa...
     
  10. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145

    ...Wazo Jema,lakini naamini hiyo kazi labda aifanye mtu mwingine. Simuoni Majjid akimshauri mtu kuishitaki Serikali hii ya CheCheMea.
     
  11. m

    maggid Verified User

    #11
    Oct 1, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 990
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    Mzito Kabwela,
    Unasema credibility yangu kwako ni -0.0009% na kwamba hutaki hata kutembelea Mjengwablog. Wakati hio huo inaonekana kwako haipiti siku bila kutembelea Mjengwablog!

    Mimi nakushukuru kwa dhati kabisa kwa kuwa mmoja wa watembeleaji wa Mjengwablog. Na kwenye mapungufu usisite kukosoa, maana , Mjengwablog inaendeshwa na timu ya binadamu na si mashine. Na mimi kama mmiliki wake kuna wakati naitembelea kama wewe, maana, nina kibarua kingine kinachonishughulisha.
    Siku Njema.
    Maggid
    Mjengwa Blog::Habari,Picha,Matangazo
     
  12. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Wadau, sio kila kitu siasa. Hapa mada ni harambee ya mjane, mambo yenu ya mikutano kaongeleeni panapofaa...
     
  13. 654

    654 Senior Member

    #13
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I hope you meant September 30th, or was it last year that you prophetically knew he would be dead by now that you did a fund raising post humously?
     
  14. m

    maggid Verified User

    #14
    Oct 1, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 990
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    Sorry Sir, Madam,
    I meant September 30th, and nothing else. Thank you.
    Maggid
     
  15. piper

    piper JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Thnx 4 the information
     
  16. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Maggid:Heshima kwako sana.Kimsingi kaz unayofanya nai uliyofanya kwa mjane wa Mwangosi ni nzuri na Mungu hawezi kukuacha bure bila baraka zake, unless huzitaki?Na hili baadhi ya jamaa wanakung'unikia kuhusu picha za CUF Arusha kwamba umezichakachua nadhani ungelitolea ufafanuzi japo kidog.Ni wewe uliziweka au wadau wengine tu kama scam?Was it for real or kind of photoshop?Just wondering...
     
  17. m

    maggid Verified User

    #17
    Oct 1, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 990
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60

    Chipolopolo,

    Asante sana. Nakubaliana nawe kuhusu haja ya mimi kuweka ufafanuzi kuhusu picha za CUF Arusha kwenye Mjengwablog. Ukweli zimewekwa na mmoja wa walio kwenye timu ya Mjengwablog. Yumkini zina kasoro, lakini aliyeweka hakuwa na dhamira mbaya. Tukumbuke, hizi kazi zinafanywa na wanadamu. Makosa hutokea. Pale yanapotokea, basi, muhimu ni kukosoana ili marekebisho yafanyike.

    Maana, ukiacha kublogu, nami nina kibarua changu kingine. Ndio maana ya kuwepo kwa wengine kwenye timu ya Mjengwablog ili wanisaidie. Na kutokana na kibarua changu, wakati mwingine yaweza kupita siku nzima au hata siku mbili bila mimi kuingia Mjengwablog. Na ninapoingia, nami naweza kuzishangaa picha za CUF Arusha kama wanavyoweza kushangaaa watembeleaji wengine. Na huo ndio ukweli kwa mazingira yangu ya sasa.
    Usiku mwema.
    Maggid
    Iringa
    0788 111 765
     
  18. h

    hargeisa JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    majina kama yako hapa jf nitatizo.hayatakiwi .hongera sana mungu atakulipa
     
  19. m

    maggid Verified User

    #19
    Oct 1, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 990
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    Kasambaleza,
    Asante sana.

    Natambua pia, hapa JF kuna wengi walo wema pia.

    Maggid
     
  20. m

    maggid Verified User

    #20
    Oct 1, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 990
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    Harambee Ya Mjane Wa Mwangosi Imekamilika: Kiasi Kilichopatikana Na Orodha Ya Waliochangia...

    1. Chris Cremence 100,000
    2. Anonymous 500,000
    3. Maggid Mjengwa
    100,000
    4. Raymond Kasoyaga 20,000
    5.Edward Mgogo 10,000
    6.Joachim Kiula 5,000
    7.Libory Muhanga 5,000
    8.Geofrey Kagaruki 10,000
    9.Sadiki Mangesho 10,000
    10. Edwin Namnauka 40,000
    11.Daud Mbuba 10,000
    12. Anonymous 200,000
    13.Mikidadi Waziri 6,000
    14. Bungaya Mayo 5,500
    15. Abraham Siyovelwa 50,000
    16. Godfrey Chongolo 22,222
    17. Jacob Mwamwene 51,000
    18. Denis Bwimbo 153,683
    19. Zanzibar Ni Kwetu 150, 464
    20.Felex Mpozemenya 10,000
    21.Rweyendera Ngonge 11,000
    22. Festo Temu 10,000
    23. Azaria Mulinda 10,000
    24.Khatibu Kolofete 5,000
    25. John Bukuku 25,000
    26. Abel 10,000
    27. Hafidh Kido 10,000
    28. George Mtandika 16,000
    29. Shy-Rose Bhanji 200,000
    30. Raymond Nkya 52,000
    31. Maganga Sambo 10,000
    32. Felix Mwakyembe 10,000
    33. Abdul Diallo 5,000
    34. Newton Kyando 20,000
    35. Galanos Myinga 20,000
    36. Anonymous ( 200 Euro) 497,000
    37. Yasinta Ngonyani 50,000
    38. Prosper/ Willy ( Japan) 314,000
    39. Nuru Mkeremi 131,000
    40. Anonymous 50,000
    41. Josephine Mahimbo 50,000
    42. Anonymous 150,000
    43. Heladius Macha 30,000
    44. Emma Malele 10,000
    45. Anonymous 60,000
    46. Hendry Mlay 35,000
    47. Hosea Ngowi 10,000
    48. Athuman Zuber 5,000
    49. Hyancinth Komba 7,500
    50. Edson Kihongole 11,500
    51. Godfrey Emmanuel 20,500
    52. Deus M 27,000
    53.Sigisto Amon 10,000
    54.Issa Kubonya 10,000
    55. Richard Dalali 6,000
    56.Fadhili Mtanga 20,000
    57. Polycarp Ngowi 5,000
    58. Salehe Mfaume 10,000
    59. Deodatus Balile 20,000
    60. Moses Ringo 15,000
    61. Dr Rukoma 100,000
    62. Mobhare Matinyi 100,000
    63. Humphrey Simba 16,000
    64. Fredrick Kyambile 10,000
    65.John Mwakyusa 20,000
    66. Abdul Njaidi 40,000
    67. Fidelis Francis 10,000
    68.Mutachumwa Mukandala 10,000
    69. Augustino Lukosi 12,500
    70. Goodluck Arobogast 20,000
    71. Lusajo Mwasaga 15,000
    72. Carolina Reynolds 5,500
    73. Rugenamu Kawa 30,000
    74. Innocent Kimario 5,000
    75. Jumuiya Ya Watanzania UK 1,000,000
    76. Josephat Mwagala 150,000
    77. Sara Mawere 5,000
    78. Deograsias Hyasini 15,000
    79. Anonymous 10,000
    80. Said Kambi 20,000
    81. Cassian Mayega 10,000
    82. Mary Glad 5,000
    83. David V 153,000
    84. Anonymous 100,000
    85. Lingson Adam 21,500
    86. Augustus Fungo 25,000
    87.Seka Henjewele 5,000
    88.Deusdith Bishweko 5,000
    89.Robert Clemens 10,000
    90.Isak Kabingo 10,000
    91.Irene Massawe 10,000
    92. Oliva Bujulu 11,000
    93. John Lemomo 10,000
    94. Joseph Rocket 500
    95. Prosper Simon 5,500
    96 Andy Mwakibete 2,000
    97. Ramadhani Kasonso 20,000
    98. Anonymous 11,000
    99. Jenga Ngalawa 200,000
    100.Stanslaus Nnyari 5,000
    101.Luth Twissa 75,000
    102. Mdodi Mlelwa 2,000
    103. Hatibu Kiobya 5,000
    104. Benjamin Mkalava 5,000
    105. Manfred Mjengwa 11,000
    106. John Malanilo 12,000
    107. Lutgard Kokulinda Kagaruki 20,000
    108. Kazikupenda Chale 25,000
    109. Boniface Sechuma 10,000
    110. Edmund Temu 5,000
    111. Edwin Moshi 5,500
    112. Syldion Semazina 5,000
    113. Pastoc Shelutete 50,000
    114. Ananilea Nkya 50,000
    115. Lucy Bwana 21,000
    116. William Genya 25,000
    117. Anonymous 300,000
    118. Adam Bakari 21,000
    119. Gilbert Mkindi 5,000
    120. Meriki Kinuno 5,000
    121. Samuel Nguyaine 25,000
    122. Josephat Godfrey 15,000
    123. Anold Mturi 1,500
    124. Gadiel Malisa 5,000
    125. Ebenezer Mshana 11,000
    126. Mussa Kopwe 1,000
    127. Emmanuel Kitomari 6,000
    128. Stella Kisale 2,000
    129. Kahitwa Bishaija 20,000
    130. Lucy Massawe 1,000
    131. Valentini Temba 10,000
    132. Victor Lucas 2,000
    133. Irene Mdami 5,000
    134. Killey Mwitas 10,000
    135. Godwin Mushi 2,000
    136. Adinani Madawili 2,000
    137. Bryson Munisi 20,000
    138. Sarah Beckham 50,000
    139. Chrispin Modestus 11,000
    140. Luiham Ringo 11,000
    141. Marko Gideon 5,000
    142. Peter Msuya 2,000
    143. Maria Mvula 5,000
    144. Safina Mbwelei 15,000
    145. Sebastian Ivambi 15,000
    146. Jackson Minja 1,000
    147. Joseph Swai 5,000
    148. Albino Simbila 8,000
    149. David Sheshe 21,000
    150. Nichs Kutumiwa 1,500
    151. Mwanaidi Swedi 5,000
    152. Mwajuma Abdalla 2,500
    153. Richard Azrikamu 20,000
    154. Mahafudh Nassoro 10,000
    155. Anonymous 50,000
    156. John Maboja 2,000
    157. Asajile Mwalukasa 10,000
    158. Solomon Rwangabwoba 100,000
    159. Daniel Majalla 11,000
    160. Anonymous 2,000


    Jumla: 5,505,000 ( Shilingi Milioni Tano Na Laki Tano Na Tano Elfu )

    Mjengwablog, na kwa niaba ya Itika Mwangosi, mjane wa marehemu Daud Mwangosi inawashukuru kwa dhati wale wote waliojitolea kwa hiyari zao kumchangia mjane wa marehemu ili aweze kupata mtaji wa kuanzisha shughuli za kujikimu uweze kumsaidia yeye na watoto wake wanne. Na kama alivyotamka mjane wa marehemu; " Mungu ndiye atakayewalipa".

    Na hapa natangaza rasmi kufungwa zoezi hili la harambee. Kutakuwa na siku mbili, kesho na keshokutwa za kupokea taarifa zozote zenye kuhusiana na kasoro katika kuorodhesha majina na kiasi, maana, kazi hii ya kuratibu imefanywa na mimi kama mwanadamu, yumkini kuna aliyechangia lakini jina lake halijatokea, na anayo kumbukumbu ya alichomchangia mjane wa marehemu, basi, awasiliane nami ili turekebishe kasoro hizo.

    Baada ya siku hizo mbili, fedha zote zilizokusanywa zitaingizwa kwenye akaunti ya mjane wa marehemu na vielelezo vya kibenki vitawekewa hapa mtandaoni kama kumbukumbu.

    Nichukue fursa hii kuwashukuru nyote, mliochangia na hata ambao hamkuchangia kwa fedha bali kwa kuniunga mkono kwenye kazi hii ya kuratibu michango , hivyo basi, kwa namna moja au nyingine, nanyi pia mmeshiriki kwenye kumchangia mjane wa marehemu.

    Wenu,

    Maggid Mjengwa,
    Iringa.
    0788 111 765

    <b>TAARIFA MUHIMU: Wachangajiaji niliowatambulisha hapo juu kama ' Jumuiya Ya Watanzania UK' wameomba mchango wao wa shilingi milioni moja na kumi na tano elfu na mia tano urudishwe kwao ili wauwakilishe wenyewe kwa mjane wa marehemu kwa vile mchango wao ulipaswa utambuliwe kuwa umetoka kwenye chama chao cha siasa tawi la huko UK. Michango kwenye Mjengwablog haifungamani na itikadi za kisiasa.</b>
     
Loading...