Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Harambee ya kuchangia maendeleo KILOMBERO

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JoJiPoJi, Jan 2, 2011.

  1. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,958
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    Napenda kuchukua fursa hii, kutangaza nia ya kuandaa harambee ya kuchangia maendeleo katika jimbo la kilombero, Jimbo hili kwa muda mrefu limekuwa na bahati mbaya ya kupata viongozi ambao wana malengo ya dhati katika kuchangia kuleta maendeleo. Kwa hiyo wanakilombero ni jukumu letu sote katika kuhakikisha tunajitoa kwa hali na mali ili kufanikisha azma hiyo.
    Ili kufanikisha azma hii naomba kupokea maoni, mawazo, mitazamo mbalimbali ili hatimaye tuweze kufikia malengo yetu ya kulifanya jimbo hili kuwa mfano.

     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Napenda kusikia hili! Michango ya Kitchen party, Harusi, Ubarikio mimi hainihusu tena. Kwa hili tupo pomoja
     
  3. drmkumba

    drmkumba Member

    #3
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nakuunga mkono kwani licha ya jimbo hili kuwa na rasimali nyingi limebaki nyuma kimaendeleo.Kuna viongzi wengi tena wenye nafasi nyeti serikalini wazawa wa jimbo hili lakini wamekosa uzalendo wa kuleta maendeleo.Big up I will be there!
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Tusisahau kuwashirikisha wadau kama K1 na K2.
     
Loading...