Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

harambee ujenzi wa kanisa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mkurugenzi1, Jun 10, 2012.

  1. m

    mkurugenzi1 Senior Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 122
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    MCHUNGAJI aliitisha harambee ya ujenzi wa kanisa na ikapatikana 74,550 na waumini wakapiga makofi,mara MAJAMBAZI wakavamia na wakaamuru kila mmoja hatoe alichonacho, ikapatikana million 800,wakampa mchungaj ajenge kanisa. je majambaz yana dhamb au hayana?MCHUNGAJI aliitisha harambee ya ujenzi wa kanisa na ikapatikana 74,550 na waumini wakapiga makofi,mara MAJAMBAZI wakavamia na wakaamuru kila mmoja hatoe alichonacho, ikapatikana million 800,wakampa mchungaj ajenge kanisa. je majambaz yana dhamb au hayana?
     
  2. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,811
    Likes Received: 1,302
    Trophy Points: 280
    Hawakutoa kwa MOYO......
     
Loading...