Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Harambee: Kuiona Mechi ya Brazil na Taifa stars

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Zion Daughter, May 31, 2010.

  1. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kwanza kabisa napenda kuchukua fursa hii kuipongeza serikali kwa juhudi iliyofanya kuhakikisha kuwa Brazil wanakuja bongo kutupa raha ili tusahau machungu ya maisha makali.Lakini kwa upande mwingine nimeshtushwa na viingilio kuwa vikubwa sana kuzidi uwezo wangu na nisingependa kuikosa historia hii.Sasa basi ombi langu ni toa ndugu ili angalau nipate laki na nusu za kutizama mechi hiyo.
    Mchumba wangu Krispin hana uwezo wakutosha kwani anabeba mizigo(sio maboksi jamani) na isitoshe yeye priority yake kubwa ni therengeti therengetiiiiii na chui!!!!
    Nimeweka kwenye jukwaa hili la mahusiano kwa vile najua mna upendo sana na hamtanipotezea wala kunidiskaregi kwa namna yoyote.
    Natumaini nitapata wafadhari wa kunipeleka kuona pambano na ikizingatiwa kuwa sijawahi kuingia Neshno stadium na hii itakuwa bonge la chansi kwangu.
    Mwisho kabisa natanguliza shukurani za dhati kwa wapwaz na mabinamuz Geoff,bht,Nguli,Nyamayao,FL1,Balantanda,Fidel,Kaizer,mchumba na wengine woooote.......(i know you will not let me down).
    Asanteni.
     
  2. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Hujanitaja, ungenitaja ungelamba tiketi ya 150, kitopu cha jezi ya Taifa Stars na bia za kopo za kunywa uwanjani ili kupandisha mzuka wa kushangilia. Kwa kifupi imekula kwako!
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Charity mie nishaanza kumuomba Fidel80 anilipie anadai nikifika ukumbini nisiombe hata maji ya kunywa .
    200,000.00
    150,000.00
    *
    *
    *
    *
    50,000.000
    *
    *
    *
    *
    30,000.00 :rolleyez:
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Nimetoka kuchangia, kipaimara, Komunio, Harusi, Mchango wa choo cha shule na nyumba ya mwalimu, nimechangia CCM ishinde, nimechangia wahanga wa Mafuriko, send off, Kitchen party, mchango wa ulinzi kwenye mtaa.....sasa mchango wa kuona Brazil naomba unisamehe kwa hili.....
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    Kutoa ni moyo...
     
  6. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Sikutegemea mkuu ungeweza kuchota maji bwawani kwenda kuyajaza baharini...!!
     
  7. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hujasema uko mkoa/nchi gani ili nikuandalie na sehemu ya kufikia hapa jijini!!
     
  8. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    noted with many thanks mkuu,,,ndo ile ya sms nini? sh300 LOL

    charity usijali mi nitakuchangia ukaone mpira shemeji japo sitaenda. Utaenda na hommie wangu Xpin au mwingine?
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Shida hizi sms mkuu nilijikuta nimebonyeza send 300/= ikaliwa lol
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kaizer mbona hupatikani popote ...........aaaaaaaaaaaagggggh
     
  11. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    basi basi utanipata muda si mrefu.....:hug: nilikuwa kwen kumbatio nacheat....
     
  12. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 600
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45


    Usiache mchango wangu mara baada ya kufikisha 195,000
     
  13. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    MASAKI:Nimekutaja angalia vizuri kwenye post yangu,upo kwenye na wengine woote.Najua wewe utanifadhili kofia na traksuti.

    FL1:tupo pamoja mama,WANAWAKE na michezo

    MASANILO: kutoa ni moyo,haijalishi umetoa kwa wangapi,hata Yesu aliutoa uhai wake kwa ajili yetu.

    BROOKLYN : Mie ni WAHAPAHAPA bongo tambarare

    Shemej KAIZER : asante kwa pleji yako,umeonesha njia kuwa INAWEZEKANA.

    NB.Naomba michango yote ipokelewe na Mwaka hazina bht, au wasiliana na makamu mweka hazina FL1 vilevile mwaka hazina msaidizi JS.
    Nawashukuru tena kwa moyo wa ukarimu.
     
  14. T

    Tall JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1.ina maana mchango ukiishia 30,000 hutaenda?
    2.wewe una sh ngapi kianzio?
    3.Ulishawahi kwenda mpirani kuona mechi yoyote ya kimataifa?
    4. Nia yako ni kuona mpira au pesa ya kuona mpira? kumbuka kuna free pass kibao!!!!!(sijasema ninazo)
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Haya best nitakuchangia baada ya mechi maana nimebanwa sana sijui hata kama mwezi huu nitaweza wakilisha mchango wangu kwenye ule mchezo wa ofisini kupeana!
     
  16. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #16
    May 31, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Asante sana Kaka au Dada kwa moyo huo.Tanzania itajengwa na watu kama nyie.
     
  17. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #17
    May 31, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145

    1.This is my chance ndio maana ningefurahi sana kama angalau ningekaa kwenye jukwaa la laki mbili,huko Kamera ya CNN,SKAI NEWS na BBC inaweza kunipitia(sore ofutopiki).
    2.Mie sina chochote ndugu yangu ndio maana nikaona niombe mchango,wahenga walisema mficha nanihii hazai.
    3.Sijawahi kuingia uwanja huo wa taifa ndio maana nimeomba msaada huu niweke historia achilia mbali kuona mechi za kimataifa(labda kwenye luninga)
    4.Nia yangu ni kuona mpira hivyo nikipata free pass nitashukuru pia.(ila hela ya maji ya kunywa uwanjani nayo ni muhimu)
    Nadhani nimejibu vema tall.
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    May 31, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Pitia uchukue carton ya Konyagi hapa ukauze Bar yoyote najua hukosi si chini ya 100000.
     
  19. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #19
    May 31, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Kwa mvao huu wa asili ya Mtanzania nina uhakika Bodi ya Utalii Tanzania itakupa free pass ili Wabrazil wapate fursa ya kuona mavazi yenye asili ya Kitanzania. Sasa watakuonaje kama usipokaa VIP ambako ndipo wanapoingilia na kutoka uwanja? Kwa kifupi umeshapata free pass na utakuwa na JK pale jukwaa kuu !

    Kingine?
     
  20. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #20
    May 31, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nashukuru sana kwa ukarimu,ila tatizo ni kuwa hizo mila za konyagi kwenye kabila yetu hazipo.Hivyo hiyo biashara itakuwa ngumu.Naomba mchango mwingine tafadhari.
     
Loading...