Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Harambee kuichangia CCM itafanyika AICC na itarushwa TBC leo jioni

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by yplus, Mar 24, 2012.

  1. y

    yplus Senior Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mara baada ya taarufa ya Habari,TBC watarusha walsha ya Kuchangia CCM katika ukumbi wa AICC Arusha,Wabunge na Wazari waliopo na wastaafu Mbalimbali watakuwepo...
    Usikose kuitazama TBC...

    Hawana ujanja huo maana hakuna rangi wataacha kuona
    Is just a Joke...
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseeeeeee!..Ndiyo tabu ya kupiga za kienyeji wakati wa jua kali.
     
  3. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,199
    Trophy Points: 280
    Japo mimi sio mtu wa TBC, taarifa hii haiwezi kuwa kweli kwa sababu TBC ni Public Television paid by taxi payers money, hivyo kipindi cha uchaguzi haiwezi kurusha kipindi chochote favouring any political party!.
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,048
    Likes Received: 1,355
    Trophy Points: 280
    Walishatembeza bakuli dar kwa wahindi na waarab hata hivyo watu waligoma!
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hivi CDM huwa wanatoa taarifa ya mapato ya fedha zinazopatikana kutokana na makusanyo yanayofanywa na lile gari lao Vitara rangi nyeusi?
     
  6. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hiki chama ajuza kinaiga kila ubunifu kutoka CHADE na ni jana tu walikua wanaponda hapa jukwani. Haya sasa kalambeni matapishi yenu hayo. Kwa hivo CCM nacho hivi sasa kinatembeza bakuli sio?????????

     
  7. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hiyo CODE OF ETHICS Mshana hana kichwani labda ulimchanganya na Jembre Ulaya Mhe Tido Mhando hapo. Kule huwa ni ujima ujima tu kwa kutegemea Nchimbi kaamkaje na katoa MEO ya aina gani kwa siku husika.

    Vijana vinatoa aina ya uongozi wa miaka ya '47 kuleeeeeeeeeeeeeee na bado unawasikia eti 'URAIS NAUTAKA' kwa mambo yao hayo hayo ya kitotooo!!!!!!!!!!

     
  8. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Sawa, wakati wa uchaguzi hawawezi kurusha vipindi vinavyofavour ccm, lakini wakirusha taarifa za habari zinazofavour ccm wanakuwa si public television paid by taxi payers money?
     
  9. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Just a joke, not taking!
     
  10. Sir H

    Sir H JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 559
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Umetumwa?
     
Loading...