Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Harambee au rushwa kwa jamii toka kwa mafisadi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAMA POROJO, Jun 15, 2012.

  1. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    [​IMG]



    Waaziri mkuu aliyetuhumiwa kwa kashfa ya Richmond, Edward Lowassa akimshika mkono mwakilishi wa kampuni ya Home Shopping Centre, Madiha al Harthy baada ya kutoa mchango wa shilingi 22,000,000. Kinachogomba si kutoa au kutotoa. Je wahusika wanalipa kodi vilivyo? Je kwanini akina Lowassa hawataki kuacha mambo yanayotuhujumu kama kupokea malipo ya ustaafu wakati hakustaafu? Kwanini tumeligeuza taifa letu kuwa la harambee.

    SOURCE: mpayukaji.blogspot.com
     
  2. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    kazi sana...ndio shamba la bibi hilo kila mtu anakula navyotaka bwana
     
  3. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hivi hizi hela ni za kwake au ana taasis yake ya kutoa misaada
     
  4. m

    mamajack JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yaani jamani mie ningepewa rungu la kuwashugullikia hawa washenzi,siju hata ningewafanyaje!!!ila Mungu anayaona yote.na watalipa hapahapa duniani.ngoja sie tuumie maana zamu yao ikifika watajuta kuzaliwa.
     
Loading...