Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

haram haram haram haram harambee!!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by minda, Aug 23, 2010.

  1. minda

    minda JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wimbo wa harambee unaotumiwa na ccm utakuwa mzuri tu pale ile sehemu ya kuwachanachana na kuwatupa wapinzani itakaporekebishwa kwani inaweza kuleta hisia za ubaguzi kwa watanzania wengine.

    nawasilisha.
     
Loading...