Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Harakati za kutafuta kazi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Pazi, Jul 16, 2012.

  1. P

    Pazi JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 2,898
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Vijana wawili katika harakati za kutafuta kazi, waliingia kwenye quiz ya
    kuongea, marafiki wawili hao walikuwa wakisaidiana mambo mbalimbali ya
    kimaisha walikubaliana aingie mmoja ambaye yuko vizuri kichwani ili
    akitoka ampatie mwenzie majibu.
    Kwakuwa muda ulikuwa mdogo sana na watahiniwa walishagundua kuwa maswali
    yalikuwa yakijirudia basi yule jamaa aliyeingia wa kwanza alipotoka
    akaamua kumpatia mwenzie majibu tu.
    SWALI LA 1 KUTOKA KWA MWAJIRI: WHEN WAS TANZANIA INDEPENDENCE?
    JIBU LA BRIGHT STUDENT: IT WAS SUPPOSE TO BE 1960 BUT IT POSTPONED TO
    1961 DUE TO MANY REASONS.
    SWALI LA 2 KUTOKA KWA MWAJIRI: WHO BROUGHT INDEPENDENCE?
    JIBU LA BRIGHT STUDENT: SO MANY PERTICIPATED BUT IT WAS MWALIMU NYERERE
    AND KAWAWA WHO FINALISED IT.
    SWALI LA 3 KUTOKA KWA MWAJIRI: IT BELIEVES THAT IN MARS THERE ARE LIVING
    THINGS,DO YOU BELIEVE?
    JIBU LA BRIGHT STUDENT: SOME SAY YES,SOME SAY NO BUT SCIENTISTS ARE
    STILL INVESTIGETING.

    Sasa alipoingia yule kijana ambaye uwezo wake darasani haukuwa mzuri na
    kwakuwa alikuwa amekariri majibu tu ilikuwa ni patashika humo ndani ya
    chumba cha mtihani.
    SWALI LA 1 KUTOKA KWA MWAJIRI: WHEN WERE YOU BORN?
    JIBU LA STUDENT MJINGA: IT WAS SUPPOSE TO BE 1960 BUT POSTPONED TO 1961.
    SWALI KUTOKA KWA MWAJIRI: WHAT?!!!!!!!!!!! WHO IS YOUR FATHER BY THE WAY.
    JIBU LA STUDENT MJINGA: SO MANY PERTICIPATED BUT IT WAS MWALIMU NYERERE
    AND KAWAWA WHO FINALISED IT.
    SWALI LA 3 KUTOKA KWA MWAJIRI: OHHHHHH MY GOD! ARE YOU CRAZY?
    JIBU LA STUDENT MJINGA: SOME SAY YES,SOME SAY NO BUT SCIENTISTS ARE
    STILL INVESTIGETING.
     
  2. magdarena

    magdarena Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hahahahahhaha umenifurahisha sanaaaaa!
     
  3. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Hahahaha.? Kweli we panzi , lol
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,848
    Likes Received: 5,233
    Trophy Points: 280
    Hahahahahaha mbavu sina!
     
  5. felinda

    felinda JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 351
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    huyo wa pili ndo genius.....i lk it
     
  6. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    pumbavu.
     
  7. W

    Waukwenga New Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo ni kali
     
  8. P

    Pazi JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 2,898
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Kauwaaa Swali la 3 vizuri tehtehteh. kama akili zetu za mwili ndomana tunaenda ma hospitali.
     
  9. AHMEDY OMAR

    AHMEDY OMAR New Member

    #9
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahhhhh!!!!!!!!!hi kali!!!jamani feki hadi kwenye interview

     
  10. Ngechiator

    Ngechiator Member

    #10
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    sasa unafikiri ungefanya nn hapo na elimu ya bongo ni polifix.
     
  11. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,891
    Likes Received: 785
    Trophy Points: 280
    Safi hiyo.
     
  12. G

    Getsemane Member

    #12
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah! so interesting!..Yale yale yakuiga hadi jina!....
     
  13. KML

    KML JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    apewe kazi uyo
     
  14. l

    lwampel JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 208
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Starting......... Lisemwalo lipo!
     
  15. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Safi sana mkuuu we ni nooooooouuumaaaa nimekukubali
     
  16. CHIEF MP

    CHIEF MP JF-Expert Member

    #16
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 1,098
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Gr8t thnker nae hyo wa 2!
     
  17. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #17
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    huyo wa pili ametoa majibu safi sana.
     
  18. P

    Pazi JF-Expert Member

    #18
    Apr 24, 2013
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 2,898
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Jana walikasirika basi leo chekeni.
     
  19. P

    Pazi JF-Expert Member

    #19
    Nov 30, 2013
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 2,898
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    .kumbukumbu
     
Loading...