Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Harakati za Dr Slaa Na Chadema Katika Picha 2010

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by kinepi_nepi, Oct 7, 2010.

  1. kinepi_nepi

    kinepi_nepi JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2010
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 870
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  2. kinepi_nepi

    kinepi_nepi JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2010
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 870
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hakikisha unaziangalia zote 25, utaona DR. Slaa akiapishwa kuwa Raisi wa awamu ya Tano Tanzania huru. Wengi wamefurahia ushindi huu.
    octaber 31 2010 tupige kura .
     
  3. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2010
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Naona umetuwekea picha za Obama na Christmas Tree nyuma ya White House. Swali zinausikaje na harakati za CHADEMA na Dr. Slaa?
     
  4. kinepi_nepi

    kinepi_nepi JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2010
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 870
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Umemwona Dr Slaa lakini, kina Obama wanachoma Nyama wanasherehekea kumwona Dr anakaribia ikulu.
     
  5. m

    mkenda1000 Member

    #5
    Oct 7, 2010
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  6. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Je... wamejiandikisha kupiga kura?? isije ikawa ni mavuvuzela tu, mwisho wa siku hawapigi kura
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hayo ndo maneno yenu ccm tumeyazoea kwa hiyo waliojiandikisha ni akina nani kama si wananchi!??
     
  8. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tunamwamini, Tunamhitaji. Dr Slaa, you are the hero of our country!! inabidi tuanzishe siku ya kupinga ufisadi nchini.
     
  9. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #9
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    bado picha moja wakuu, picha itakayopigwa uwanja wa uhuru wakita dokta wa falsafa akiapishwa kuwa rais wa awamu ya 5. ntakuwa mitungi siku hiyo sipati picha.
     
  10. K

    Kenge (Eng) JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2010
    Joined: Dec 7, 2006
    Messages: 482
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Angalau nawe umejaribu kutupa hali halisi sio kama MISUPU.
     
Loading...