Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Harakati udsm zazimwa rasmi..

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Junior. Cux, Apr 22, 2012.

  1. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,042
    Likes Received: 644
    Trophy Points: 280
    Ikiwa leo ndo siku ya mwisho ya boom kuwepo mifukoni mwa wanachuo wa udsm, hakuna hata chembe ya tetesi ya siku boom la pili litakapo toka. Hii inamaanisha kuanzia kesho jumatatu wanachuo washinde njaa kwa kipindi chote mpka pale serikali itakapoamua kutoa hilo boom.
    kwa upande mwingine tofauti na zamani kipindi kama hiki harakati zinakua zimeshaanza kushinikiza kuwaishwa kwa boom lakini hadi hivi sasa hakuna kinachoendelea, chuo kiko kimya kila mtu akimtegemea mwenzake kulalamika huku daruso na uongozi mzima wa chuo ukiwa haujatoa hata tangazo la kucheleweshwa kwa boom..
    je hii ni failure ya wanaharakati wa chuo cha taifa au ndo kusema hakuna wanaharakati wengine waliobaki tokea kufukuzwa kwa majembe 45 yaliyokua yakitetea haki zetu...
     
  2. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    aisee,pole sana ndugu zetu UD,
     
  3. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    dah! polen ss kwann ww ucwe mfano ukaconvice wenzako mkapgania haki yebu
     
  4. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    anza wewe kuwa jembe jingine na wengine watakufuata
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Oya madogo,mcje mkatuharibia sis mafinalist na hzo harakat zenu bana!
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    What a comment? From a finalist in a #1 university in the nation...
    Anyways, its 2 - 0 Mancester City here at Molineux.
     
  7. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,381
    Likes Received: 1,063
    Trophy Points: 280
    kesho najipanga kuanza mashambulizi kuelekea utawala mimi nafaa sana kuwa mbadala wa AL-SHABAAB
     
  8. G

    GHANI JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Udsm=udom=0
     
  9. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hao jamaa 45 unaowaita majembe wakikusikia wanaweza hata kukuvunja kichwa. yaan unamwita jembe wakati saiz anasota kitaa
     
  10. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wengine wamefukuzwa, nyie mnakula good tym mkisubiri boom tuuuuu! Na hiyo dhambi ya usaliti itawakuta mmoja mmoja hata bada ya ku-graduate. Big snitches! The coward
     
  11. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,042
    Likes Received: 644
    Trophy Points: 280
    maisha sio kitabu tu by the way mpaka amefika udsm seems anaakiri za kujiongeza mwenyewe ata kimaisha..
     
  12. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hakunaga kitu hiyo ndugu.
     
  13. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mukandara kawashikisha adabu.
     
  14. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Anzeni maandamano kulelekea bodi ya mikopo kama kawa.
     
  15. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #15
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,042
    Likes Received: 644
    Trophy Points: 280
    hapo ndo mwisho wa upeo wako wa akili.!??
     
  16. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Ngoja tu bodi wajicheleweshe ndipo utaona bado kuna wanaharakati au la.
     
  17. iron2012

    iron2012 JF-Expert Member

    #17
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 353
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ulipaswa kuonyesha dhamira ya kudai boom kwa vitendo na si kwa kutuma thread hapa jf
     
  18. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #18
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    we udsm unafananisha na udom? Bum lmeshuka jana chezea udsm ww! Udom mpaka wa 6 mwshon!
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mkipata position huwa mnageuka WACHUMIA TUMBO,
     
  20. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #20
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Usiwaote hao wapuuzi wanaoitwa wanaharakati.wanafiki wakubwa na wanaonunuliwa kwa bei ya maandazi.watuache tusome tumalize mwaka basi kelele hatutaki.
     
Loading...