Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Harakati Sasa Basi - Narudi Kubeba Maboksi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Companero, Oct 9, 2009.

  1. Companero

    Companero Platinum Member

    #1
    Oct 9, 2009
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hali ya kisiasa, kiuchumi na kijamii hapa nchini inazidi kuwa tete, hii ikiwa ni miaka 5 toka nirejee kwa moyo wote kuja kujenga Taifa. Pamoja na harakati zote hizo bado hali ya umaskini inadhidi kukithiri. Ufa kati ya matajiri na maskini wa Bongo inazidi kuongezeka. Rasilimali zetu zinazidi kuporwa. Na nchi imeingia gizani kama ilivyotabiriwa na wadau wa umeme.

    Sasa nimeamua kurudi kubeba maboksi. Natumai nitatumia muda huo kutafakari ni wapi nilikosea katika harakati zangu za kusukuma gurudumu la maendeleo ya Tanzania. Kama nitapata jibu, basi labda nitajipanga upya na kurudi tena kujiunga na wanaharakati kujaribu kuendeleza taifa hili. Kwa sasa roho inataka ila mwili ni dhaifu. Naam, nia ya kubaki na kuvumilia ninayo, sababu ya kubaki na kuvumilia ninayo, ila uwezo wa kubaki na kuvumilia sina.

    *Wapi maboksi yanabebeka kwa tija na elimu nzuri ya maendeleo inapatikana?
     
  2. Companero

    Companero Platinum Member

    #2
    Oct 9, 2009
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Harakati sasa basi, narudi beba maboksi
    Serikali ya ukwasi, mbona yapigwa pasi
    Umaskini wa Masasi, watanda kwa kasi
    Hata yetu mabasi, nayo yana ukakasi

    Ufisadi uso kiasi, umetandawaa kwa kasi
    Chama Cha Makwasi, chakaa na papasi
    Mapapa kwa visasi, watetana kwa asasi
    Ya'nini kubaki basi, ilihali twalinda maasi
     
  3. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mwanaharakati hatoki
    katikati ya mikakati
     
  4. M

    Mkandara Verified User

    #4
    Oct 9, 2009
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ingia msituni bob! kama Che vile...
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    COMPANERO shujaa haogopi kuuwawa ,fight for your own right ,je kama wewe utakimbia ,kabuche akimbie ,Mwanakjj nae akimbie na wote tuamue kukimbia what is next ?? nini hatima ya nchii hii inayoelea katikati ya bahari pasipo kuwa na msaada wowote
    kaza buti ni jukumu lako kukomboa nchi yako
     
  6. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    mkuu unaweza kuacha harakati za mojakwamoja na ukaendelea naharakati chini kwa chini huko utakakokuwa,ni wengi sana wapo nje ya nchi lakini mchango wao kwenye harakati za ujenzi wa nchi yetu unafahamika,na wewe unawajua,nakushauri jiunge na hao mkuu
     
  7. Companero

    Companero Platinum Member

    #7
    Oct 9, 2009
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    To retreat is not to surrender said Bob!
     
  8. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kabebe boksi mkuu!tuachie bongo yetu wazawa
     
  9. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mwanaharakati wa kweli huwa hachoki daima
     
  10. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
     
  11. Companero

    Companero Platinum Member

    #11
    Oct 9, 2009
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Acheni idealism. Kuweni realistic.
     
  12. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    NOW YOU ARE TALKING!tell them the truth
     
  13. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2009
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,687
    Trophy Points: 280
    Tanzania yenye neema bila mdhaifu na mwoga companero inawezekana. Kabebe maboksi mkuu, tuachie nchi yetu watanganyika.
     
  15. Companero

    Companero Platinum Member

    #15
    Oct 9, 2009
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
     
  16. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kauli hiyo ndio inanifanya nikupe b uendelee na mipango yako. Kwanza nani alisema kuwa wabeba maboksi hawana mchango katika harakati? naamini hata huko utakakoenda, utaendelea libeneke
     
  17. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
     
  18. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2009
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kukimbia tatizo sio suluhisho..dawa ni kukabili tatizo
     
  19. I

    IMBOMBONGAFU Senior Member

    #19
    Oct 9, 2009
    Joined: Jun 7, 2009
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafikiri hakimbii tatizo bali anajaribu kukabili tatizo kwa njia nyingine.Mpeni nafasi
     
  20. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,255
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Campanero,UANAHARAKATI sio nguvu ya soda!! Sisi wengine tumeamua kuwa ingawa tunalipata joto la jiwe tutapambana na hawa mafisadi mpaka lyamba!!
     
Loading...