Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Harakati mapenzini.....!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bambanza jr., Mar 17, 2012.

  1. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamvini nimefika kueleza yanayonisibu! Nimekuwa na mchumba wangu kwa miaka9 toka nasoma sekondari enz zile, tulikuwa tumepanga kuoana 2014 baada ya kueweka mambo sawa! Mwaka jana nilmtoa bikra() baada ya hapo ameniwekea ngumu hadi nimuoe, siku ya Wanawake duniani alinitumia ujumbe "wanawake tunaweza hata tusipowezeshwa, taasisi ya ndoa na sheria kandamizi zisitumike kumnyanyasa mwanamke...!" sikumjibu then akanitumia "harakati zimeanza, plz usiniambie tena maswala ya k*.f.n* mpaka unioe, ukiwa unahitaji ng*n* tafuta mwanamke mwingine...." nimeingia kwenye utata kwan hata nikisubiri je kwa harakati hizi kwenye ndoa itakuaje?
     
  2. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kwani wewe ulikuwa na nia gani kwake...kwa miaka 9 uliyotumia inatosha kukupa confirmatory test ya kutosha na wala haina haja ya kuuliza ushauri..otherwise ulikuwa hujampenda.
     
  3. zimwimtu

    zimwimtu JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 1,400
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    vuta subra ndugu, but mulika mwizi. isije ikawa kuna njemba anapewa. lol
     
  4. dazu

    dazu JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jiweke pembeni mapema mkuu, Uanaharakati na ndoa ni kama pilau na mlenda.
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    shida yako nini?
     
  6. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naomba ushauri nifanyeje kwan mwenzangu amekuwa mwanaharakati mno.
     
  7. S

    SI unit JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Superwoman
     
  8. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,889
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Fanya harakati na wewe un'goe kitu kipya.
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ha ha ha, kwa kweli.
    Huyu atakuwa anapangiwa mara moja kwa mwezi ndo anakula mzigo.

     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Tafuta kipozeo kingne pemben,achana na huyo mwanaharakat.
     
  11. bigcell

    bigcell Senior Member

    #11
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    tafuta kitu ingine kikali kuliko yeye afu pita nae mbele yake ukiwa umemshika kiuno uone kama ataendeleza huo uanaharakati wake.
     
  12. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndo kwenye maendeleo si kunitesa mwenzake! DAAH! Inaniuma sijui nikamsemee TGNP
     
  13. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    :flock:
     
  14. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    khe! Duu! Atalia tu nadhan atapunguza harakati zake za kijinsia.
     
  15. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #15
    Mar 17, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nawewe ulimtoa bikra kwa kumbaka,
    nakumbuka wangu baada ya kumtoa tukajenga kibanda!
    kutoa bikra yahitaji utaalamu bwana!
     
  16. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #16
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wengine wako hivyo ukishawatoa utepe wanakuwa na noma na hali fulani hivi kama ya kususia au kutest. Mpe lugha laini za kubembeleza na matumaini pia kama wewe mzoefu kuna kipindi unasusa siku 2 huku ukicheki upepo.
     
  17. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #17
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ok thanx!
     
  18. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #18
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    miaka tisa si mchezo pia mi nahisi ulikuwa huna lengo nae baya so kwan usimuoe, huo uwana harakat ameuanza baada ya kuona umeanza kumpiga chenga ya kumuona kahisi utakuwa unataka ngono tu.
     
  19. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #19
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,714
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Ushamega apple unaanza visingizio enhee?? Subiri 2014 mtimize ahadi yenu na hapo ndipo mtakuwa na uhalali wa kungonoka.
     
  20. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #20
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,242
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Ogopa masichana kama hayo kuingia nayo kwenye ndoa kila siku mtakuwa msolve migogoro kama vipi usipingane nae kwenye hilo ila tafuta mtoto mzuri uwe unajilia tartiibu alafu kila kitu akiongea mjibu "haya mwanaharakati" hali hiyo itamboa atajiona ***** tuu baadae.
    Raha ya msichana awe na misisimamo kwa extenal people sio kwa mpenzi wake TUPA KULE MISIMAMO BONGO BWANA ,TABIA NI BORA KULIKO MABIKRA.
     
Loading...