Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haraka za kugombea uraisi za nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Praff, Mar 25, 2012.

  1. P

    Praff Senior Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona wanasiasa wengi wanatangaza nia ya kugombea uraisi kwa mfano; wasira,zitto, sitta na wengine wengi. Kwa mtazamo wangu ni kwamba muda bado sana na najiuliza huko ikulu kuna nini? Naomba mchango wenu.
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    Pale ikulu hakuna lolote bali shda tu.viongoz makin hawapakimbilii hao unaowaona wanapapatika kufika pale wachunguze kwa makini..we huon baada ya mwl pale ikulu pamekuwa kama stoo ya nje isiyo na mlango kila mtu anaingia.sasa hv kila m2 anahc aneweza kura rais.wameua taus wote pale...hata wasira!!
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nadhani ni vema wanaoitaka nafasi hiyo wajitokeze sasa ili tupate muda wa kutrosha kuwapima na kuangalia ni nani miongoni mwao ana sifa tunazozihitaji kwa kiongozi wetu mkuu. Mambo ya kushtukizana dakika za majeruhi yanaweza kutufanya tumchague mtu ambaye hana sifa stahiki. Tukipata muda mwingi wa kuwapima itakuwa vema zaidi, hivyo nawahimiza wote wenye nia, watangaze sasa
     
  4. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Hao wote wanaojitangaza hawafai
     
Loading...