Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haraka: Kama una NGO fungua hapa.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Logo, Nov 17, 2011.

  1. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Heshima Wakuu,
    Naomba ushauri wenu nataka kuanzisha NGO.
    1. Christian NGO
    2. Itakuwa Mtwara
    3. Itakuwa kwa ajili ya kuwasaidia watu kielimu (education center, Church, Chrisitian fm Radio)

    Natatakiwa kwanza kuanza kwa NGO tu mengine yatafuata baadaye. Naombeni procedures nitafurahi sana, nifanyeje. Mfano nasikia kuna katiba, naombeni angalau template na mengine mengi Asanteni.
     
  2. Z

    Zamazamani JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 13, 2008
    Messages: 1,286
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    kuna kampuni inaitwa GSBC Ltd inaweza kukufanyia kazi hiyo yote kwa bei nafuu sana contact MR Mbele 0715752090
     
  3. R

    Richardbr Senior Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Good advice lakini ili kupunguza gharama anayeweza na anayejua atusaidie hizo NGO Templates
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ungewasiliana kwanza na hao ndio ujue kama ni gharama kubwa au la..
     
  5. Smart

    Smart Member

    #5
    Aug 11, 2016
    Joined: Jan 16, 2009
    Messages: 28
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Ada nafuu sana unaandikiwa katiba , mpango mkakati na mpango kazi
    Wasiliana nasi kupitia +255655746067 & +255752746068
     
Loading...