Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haraka i na mbembwe vya nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kajumula., Jul 26, 2012.

  1. k

    kajumula. Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania tumebakiza takribani miaka mitatu tuingie kwenye uchaguzi mkuu wa rais, bunge na madiwani. Nashangaa kuona/ kusikia kuwa kuna wana siasa wameanza kujinadi kwenye magazeti na redioni kuwa wako tayari na wanauwezo kwa kutuongoza.. nionavyo mimi waache mbwembwe na majitanuzi ya maneno.

    WAACHE TUTAWAPIMA WENYEWE, KWANZA BADO NI MAPEMA MNO.
     
Loading...