Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Happybirthday to you

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mzalendo wa TZ, Sep 7, 2012.

  1. M

    Mzalendo wa TZ Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 2, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Siku moja usiku jamaa mmoja na mkewe wakati wakiwa ndani wamepumzika walisikia nyumbani kwa jirani yao wanaimba wimbo na maongezi yao yakaanza kama ifuatavyo;

    Mke:Mme wangu,kuna nini kwa majirani zetu?

    Mme:Kunna birthday.

    Mke:Ya nani?

    Mme:Itakuwa ya TUYU.

    Mke:TUYU!!!!!! ndo nani?

    Mme:Mi mwenyewe simjui ila nasikia wanamwimbia
    "Happy birthday TUYU!!!!,Happy birthday TUYU!!!"
     
  2. kalaghesye

    kalaghesye Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Crazy!
     
Loading...