Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Happy Women's day wadada wetu wa hapa JF

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Saint Ivuga, Mar 8, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,163
    Likes Received: 5,701
    Trophy Points: 280
    Nawatakia sikukuu njema mbarikiwe wote, msiumwe , msiwe na stress, muwe na moyo wa kusamehe, mpendwe na waume/boyfriend zenu,waume/boyfriend zenu wawasikilize, mfanikiwe katika kila jambo.kama nilisawahi kukukosea tumia hii sikukuu kunisamehe kwani some time ulikuwa ni mzaha ila mzaha ukaonekana kama ni kweli so kuwa na amani,mfanikiwe katika masomo yenu.na wale ambao bado wanatafuta nawaombea wapate watu makini ili wapendwe na kujisikia kuwa wapo duniani na wajijue kuwa wao ndio kila kitu bila wao sisi hatupo. Na wale wanaume wanaopiga wadada, wake zae au hata ma girlfriend zao nawaombea laana na kuwataka waache mara moja hii tabia popote walipo. wakae wakijua kuwa mwanamke hapigwi hata siku moja na wala hanyoshewi kidole ,mwanamke anafunguliwa mlango wa gari aingie na kutoka, mwanamke anaulizwa ulizwa na kudekekezwa,mwanamke ni kama yai linalindwa ili lisidondoke. nataka wanawake wote wajisikie kuwa tunawapenda na kama mimi binafsi na ninawaheshimu sana. na ile mijitu ambayo inawasumbua dada zetu kwenye rushwa ya ngono nawaombea wote laana, ili waache mara moja hii tabia.Dunia bila mwanamke isingekuwepo.

    LOVE YOU ALL.
    ITS ME
    SAINT IVUGA !!

    x_81e2eb34.jpg x_cae96edf.jpg
     
  2. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Asante Saint Ivuga, what a beautiful message... Happy woman's day to all my sisters in JamiiForums!
     
  3. Wonder Woman

    Wonder Woman Senior Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana mkuu.
    siku njema kwa wanawake wote .
     
  4. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Asante sana Ivuga kwa kutukumbuka.... Ongeza upendo na heshima kwa mwanamke hasa huyu aliyekuleta duniani na kukulea hadi hapo ulipo! Heshima na upendo ndio shukrani na zawadi pekee anayostahili mwanamke huyu! ubarikiwe
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,040
    Trophy Points: 280
    What's the purpose of this day?

    Do men have their day too?

    What about the transgenders? The hermaphrodites?
     
  6. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,152
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Dogo acha kuendekeza ublazameni!!
     
  7. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ninaungana na Saint Ivuga katika kuwatakia mama zetu, ndugu zetu na dada zetu, wake zetu na wanawake zetu, marafiki zetu...kwa jumla wanawake wote na hasa DADA ZETU WA JF...SIKUU KUU NJEMA au bora niseme siku njema ya maadhimisho haya.

    Pamoja na nasaha na maneno mazuri ya Saint Ivuga, ningependa moyo kuwapeni moyo kuwa, kwa kushirikiana na wanaume, MNAWEZA, lakini pale (baadhi ya) wanaume tunapowawekeeni vikwazo, kumbukeni kuwa MNAWEZA ZAIDI.

    Ninawahamsisheni Dada zangu wote wa JF na wanawake kwa jumla, muutumie mwaka huu na kuendelea, kutimiza ndoto na mipango yenu yote. Kwa msaada wa Mwenyezi Mungu, MTAWEZA.

    "BILA YA KUWEZESHWA MNAWEZA"
    HONGEREN SANA!!!
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,163
    Likes Received: 5,701
    Trophy Points: 280
    blah blah

    x_cd1ab853.jpg
     
  9. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
  10. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    YES MKUU, IPO SIKU YA KIMATAIFA YA WANAUME na hata Tanzania inaadhimishwa:
    Tanzania
    [On Saturday 19 November 2011, Youth Challenge International (YCI), in partnership with local and international organizations celebrated International Men's Day for the first time in Arusha and Morogoro, Tanzania. In Arusha, YCI, The Umoja Centre, Support for International Change, UMATI, Initiative for Youth Organization and Global Service Corps hosted the event at the Mbauda Open Market Ground. This event was aimed to promote men and boys as positive role models and to educate the community on the role of males and females in health, education, family life, violence and life choices. The event included performances, games, and educational activities. Over 500 youth and other community members came together to acknowledge the roles and responsibilities of men and boys in creating a brighter future for all Tanzanians. To celebrate the event in Morogoro, volunteers, along with partner organization Faraja Trust Fund, held a soccer tournament on with 8 local teams. To participate in the tournament each team had to come to two information sessions on male sexual and reproductive health, HIV/AIDS, gender roles and good governance. At these sessions we challenged their knowledge of HIV/AIDS and gender roles. YCI and Faraja provided an on-site HIV testing centre, a DJ with music and dancing throughout the day, and drama group performances on the key objectives of International Men's Day].

    In short Mkuu, there is a day for everything, for every colour and taste.
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,163
    Likes Received: 5,701
    Trophy Points: 280
    womens day is the celebration of respect, appreciation and love towards women to a celebration for women's economic, political and social achievements. im not aware about the rest of ya questions. we have clever womens here they will work on ya qns.
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,163
    Likes Received: 5,701
    Trophy Points: 280
    jiheshimu dogo, unaona wiivu haya chukua na wewe zawadi yako.
    y_52eb13aa.jpg
     

    Attached Files:

  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Mar 8, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,040
    Trophy Points: 280
    That should be everyday and not just one day! I, for one, celebrate, appreciate, respect, and love my little woman here every single second, minute, and hour of everyday, of every week, of every month, and of every year that she has been part of my life.
     
  14. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    The purpose of this day is to celebrate womanhood and to remember the challenges that women face in their strugle for true equality among humans. After all, a little bit more than half of the human population is concerned here :)
    Kama unahisi wanaume pia wana strugle basi anzisha men's day. Hermaphrodites na transgenders pia wanaweza anzisha zao.
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,163
    Likes Received: 5,701
    Trophy Points: 280
    what you are writing is correct and you just confusing your self sir,dont waste our time & energy to explain things which are open. this is not debate.
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Mar 8, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,040
    Trophy Points: 280
    As a champion for women's rights I just happen to think that that should be an everyday thing and not just a one day affair.
     
  17. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Ivuga nadhani it will be more interesting kama tunaweza kujibu haya maswali badala ya kukugongea like na kushukuru tu. Sometimes siku kama hizi hazieleweki vema na azimio zilizo undwa zinashindwa kutimizwa sababu zinakosa support ya the other half of humankind, men.
     
  18. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #18
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    It is an everyday struggle but with one day to regroup and mobilize the world around them, as it is easier to evaluate the impacts that have been made on an annual basis. Kila mwaka kuna theme inayo tolewa. Theme ya mwaka huu ni 'empower rural women, end hunger and poverty'.
    Kuna miradi zitaanzishwa mwaka huu kwa lengo hili (zinaweza kua project za miaka kadhaa) na mwaka kesho zitakua evaluated, adjusted and re-writed if need be. Miradi ya mwaka huu zitaongezwa katika miradi ya miaka ilio pita, na miaka itakayo kuja.
    Chukulia siku hii kama general mobilization to raise awareness on some problems faced by women (and which most of the time have a negative impact on the life of the community as a whole), but done in a festive, 'celebrative' way.
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,163
    Likes Received: 5,701
    Trophy Points: 280
    ni kweli upo right kwa faida ya wengine ambao hawapo aware na hii siku ila sio huyo dude hapo juu,kuna watu wanapiga,wanaonea na kunyanyasa wake zao kila siku obviously mtu kama huyu atakuwa hayupo interested(simuongelei NN). kuna mwingine hapo kaniambia naendekeza ubrazameni etc, hawa ndio wakikuoan umebeba either zawadi au, ua, au umemsaidia mke wako kupika basi wanakuambia umepewa limbwata. direct unajua kabisa ni mtu wa aina gani .but we can go on offcourse kwa faida ya wengine
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Asate SI.

    Happy women's Day kwa akina mama wote!
     
Loading...