Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Happy new year wana jf

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ikizu, Dec 31, 2011.

  1. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Namshukru Mwenyezi Mungu mimi nimeuona mwaka mpya wa 2012.
    Mwaka mpya nimeuona baada ya jua kuzama maana ndiyo mpango wa Mungu maana siku huhesabiwa pale jua linapo zama na ndo hivyo Mungu alivyozihesabu siku angalia Biblia kitabu cha Mwanzo
     
Loading...