Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Happy new year or heavy new year

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by marejesho, Jan 21, 2012.

  1. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Petrol bei juu!
    "Umeme hali kadhalika"
    Kodi za nyumba balaa,
    Mchele na Nyama usiseme!
    Makanisani sadaka juu wanataka noti sio sarafu!
    Mahari nazo hatari, School fees utadhani unanunua shule, Nauli ya kivukoni juu, mabasi ndo balaa!

    Je hii ndiyo HAPPY NEW YEAR uliyo nitakia 2012 au HEAVY NEW YEAR 2012,?!
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    yaani wewe bado unakula wali na nyama?
    Kumbe wewe kwenu matajiri.

    Wenzio ni mwendo wa viazi vitamu
    tena 'bukurwa'
     
  3. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Kongosho mie nyama naiona buchani tu!!!
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Haya bwana
    hata samaki nao hawashikiki

    jamani, nyama ya watu wa chini ni maharage kwa sasa

     
  5. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Na bado, na bado! Source.... Prof J!
     
Loading...