Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Happy new year Mr President

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by OTIS, Jan 1, 2012.

  1. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mheshimiwa Rais wa Tanzania Dr Jakaya Mrisho Kikwete nakutakia heri ya mwaka mpya 2012.
    Umefanya kazi kubwa mpaka sasa kuongoza Taifa hili na uongozi wako dhabiti umeonekana.
    Nina imani mwaka huu mpya wa 2012 utazidi fanya kazi kwa juhudi na maarifa ili kuleta maendeleo kwa mtanzania wa kawaida.
    Kumbuka changamoto zinazokukabili ni nyingi sana,suala la ukosefu wa ajira hasa kwa vijana linatishia ustawi wa nchi yetu.
    Kilimo cha jembe la mkono chazidi kuturudisha nyuma.
    Tofauti ya kipato kati ya wenye nacho na wasiokuwa nacho ni kubwa mno na inazidi kukua kila uchao.
    Gamba nalo lazidi kuchafua chama unachokiongoza.Tafadhali mkuu,fumba macho na mfutilie mbali Don king once and for all.
    Sihitaji kurudia kila changamoto kwani nina imani wazijua na waelewa nini chatakiwa kufanyika kuondokana nazo.
    Nina imani nawe Mhe Rais wangu ndio maana nimekutumia salamu hizi za heri ya mwaka mpya na nina amini ikifika 2015 utaondoka na watanzania watakukumbuka kwa kazi njema utakayokuwa umewafanyia.
    Usisahau ibada...
    Mie ni mwananchi wako mtiifu
    OTIS
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,305
    Likes Received: 2,469
    Trophy Points: 280
    ni mkumbuke huyo zuzu mimi? akafie mbele mbafu mkubwa.
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    OTIS ndo unajazia siku za payroll?
     
  4. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    OTIS Don king sio gamba umesahau alivyompa live mkulu wake kwenye kikao chao? Gamba ni yeye mwenyewe mh. mkulu
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    si bora ungenitumia salam mimi angalau ningekushukuru
     
  6. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Grow up and behave accordingly.
    OTIS
     
  7. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nia yangu sio kushukuriwa.
    Ila kutuma salamu za heri
    OTIS
     
  8. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu,Don King ni gamba tena kubwa sana.
    Ni wakati liondolewe.
    OTIS
     
  9. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hapana,najaza server kama wewe.
    OTIS
     
  10. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Don King is your next Presidaa according to the prophecy, give him support. Believe me! Don is the right man for the right job. Let us give him the last chance as an incharge of the government.
     
  11. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #11
    Jan 1, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Dirty money speaking.
    OTIS
     
Loading...