Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Happy New Year 2012 wana JF wote

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lunyungu, Dec 31, 2011.

  1. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 135
    Wakuu wote kabisa bila kujali wapya na wa zamani nawapa salaam zangu za Mwaka mpya 2012 .Ni masaa machache yamebakia lakini naamini Mungu atatuvusha wote .
    Mwaka huu unao ishia ulikuwa mgumu sana sana kwangu hasa ki afya .Mtakumbuka mliniombea sana wakati naumwa. Nililala kitandani kwa muda wa miezi 8 .Nikiwa nimvunjika mgongo kwa ajili ya kuumwa cancer aina ya Multiple Myeloma.Hadi nafika ughaibuni kuanza matibabu ilikuwa imesambaa kwa 73%.

    Wako wana JF walishiriki moja kwa moja kunisaidia wakati naumwa kama Jimmy Paka .Nikiwa hosp wote kabisa mliniombea mno .Mlinipigia simu na hata kuandik hapa online mkinitakia afya njema .Nikiwa ICU kwa wiki nzima pale St.Antonius hosp siku napata nafuu nilielezwa kwamba wana JFwanakuombea na nilifarijika mno .

    Paamoja na tofauti zetu za mtizamo kisiasa hasa lakini kwenye hili hakika mlinipa nguvu mno .Nikiwa hapa Ulaya ndugu zangu walikuwa nyie wana JF .Miezi 7 nimelala nikiwa siwezi lolote nakula kwa mpira puani na kujisaidia haja zote hapo hapo na kupoteza kilo 24 haikuwa rahisi kuamini kwamba nitakuwa nanyi hadi sasa .

    Mwaka 2012 uwe mwema kwako wewe na familiaa yako na tafadhali tutotautiane kwa hoja ila upendo na mshikamano wwetu kama Watanzania ubakie pale pale .Tanzania iwe ya kwanza na ubinafsi usiwe na nafasi .

    Asanteni sasa na Heri ya Mwaka Mpaya wana JF wote
     
  2. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #2
    Dec 31, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    thanks kiongozi
    dah! pole sana kwa yaliyokupata, ndo kwanza najua leo.
     
  3. MANI

    MANI Platinum Member

    #3
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,866
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    mungu akujalie na wana jf wote
     
  4. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mungu atujalie uwe mwaka wa maendeleo na afya njema pia
     
  5. e

    ejogo JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mungu akujalie afya zaidi kwa mwaka huu 2012!
     
  6. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,911
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    mungu ni mwema,pole mkuu,heri ya mwaka mpya nawe pia
     
  7. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ahsante
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    pole sana kwa yote yaliyokupata. Happy New Year!!
     
  9. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #9
    Jan 1, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
  10. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mkuu tumeuona mwaka 2012, ni wakati mzuri wa kujipanga upya, yale tuloshindwa kuyatimiza mwaka jana, hatuna budi kuyatimiza mwaka huu.
    Stay blessed mkuu.
     
  11. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #11
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    mkuu pole sana! Mungu yu mwema ndio kakupa nguvu hii ya kutuhabarisha na atakuafu urejee hali yako ya kawaida
     
  12. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #12
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,320
    Likes Received: 2,486
    Trophy Points: 280
    pole sana mkuu. Thanks God tumeshaona 2012. huu ndo ule mwaka wa mazishi ya ccm yatakuwa ni mazishi ya kitaifa tunajiaandaa kwa hamu.
     
  13. mawazoyangu

    mawazoyangu JF-Expert Member

    #13
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Asante mkuu. Mwenyezi Mungu aubariki uwe ni wa mafanikio kwa wana JF wote. Uwe mwaka wa kukemea Mabaya yote hata yale ya mods na invincible kuondoa post zenye ukweli unaokuwa mchungu kwa mafisadi. JF owe kweli ambalo we speak FREE.
     
  14. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #14
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,240
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Asante sana kwa salamu njema za Mwaka Mpya. Maneno yako ni yenye faraja na kutia nguvu. Sisi sote kama ni Watanzania tuzidi kupendana hata kama tuna tofauti za kisiasa sisi wote bado ni wamoja mbele ya uso wa Mungu.
    Mungu azidi kukupa nguvu na kukuponya tupo bado nawe katika sala. Mungu ni mwema na mwaminifu kwetu sote.
    Heri ya Mwaka Mpya 2012
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mkubwa
    SSALAMU tumezipokea, na we ubarikiwe sana katika mwaka huu.
    Mwenyezi Mungu akuziodishie afya na uyasahau maumivu yote uliyopitia katika mwaka 2011.
    Tuko PAMOJA SANA.

    pj
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,091
    Likes Received: 9,788
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Lunyungu wewe ni fighter na I like the optimism in you. Fighting cancer is such a big thing, Pole saana na Hongera saana kwa kuweza tambua how Lucky you are. Hopefully you have recovered kabisa na sasa waendelea vizuri kabisa. Tusha ingia mwaka Mpya, Tumuombe Mwenyezi Mungu azidi tubariki na kutuongezea afya njema.

    HAPPY NEW YEAR MKUU..... May it be one of your best in your Life.
     
  18. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #18
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,091
    Likes Received: 9,788
    Trophy Points: 280
    ...Mkuu Lunyungu pole sana na Mwenyezi Mungu ashukuriwe kwa kukusaidia katika kipindi kigumu sana ulichopitia Mkuu. Nakutakia kila la heri na baraka ili mwaka 2012 uwe mzuri zaidi kwako na kwa familia yako ukilinganisha na 2011. HAPPY NEW YEAR!!
     
  19. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #19
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,117
    Likes Received: 6,763
    Trophy Points: 280
    Pole mkuu
    sasa unaendeleaje
    mnyaaz mungu akupe
    nguvu na afya tele,
    yeye ndo muamuzi wa
    hayo yote uliyopitia
    usichoke wala kuacha
    kumwomba!happy new year!
     
  20. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #20
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Pole sana mkuu kwa yaliyokupata na Mungu aliyekuponya uzidi kumwomba akupe afya njema zaid na pia asante kwa salam za mwaka mpya!
     
Loading...