Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Happy new year 2011

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kakuruvi, Dec 31, 2010.

  1. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2010
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Japo hatujauona bado 2011 nachukua fursa hii kumshukuru Mwenyezi Mungu kutufikisha siku ya leo pia kuwapongeza wanaJF wote kufika siku ya leo, naomba muungane nami kumuomba Mwenyezi Mungu atuwezeshe kuuona na kuufikia mwaka 2011 kwa amani, upendo na furaha. Nani ajuae, yote ni majaliwa.

    Basi mburudike na wimbo huu, Akhsanteni........

    ''http://www.youtube.com/v/dcLMH8pwusw?version=3''
     
Loading...