Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Happy New Year 2010 Wazalendo wote

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lunyungu, Dec 31, 2009.

  1. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Kama kawaida narusha salaam kwa wazalendo wote wa hapa JF . Nasema wazalendo nikiwa na maana ya wale walip changia kwa nia na mwelekeo wa kulitakia mema Taifa langu tajiri kwa mali lakini ni masikini kwa maneno na kulazimishwa kuwa masikini .

    Narudia tena kwamab Wazalendo wote A Very HAPPY NEW YEAR 2010
    Mapambano hakikisha tunafanya mageuzi makubwa Bungeni baada ya Uchaguzi ujao .
     
  2. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    You too We hope 2010 inaweza kuwa mwaka wa mabadiliko atokee mwanasiasa aseme naye analeta change from being wafuasi wa mafisadi kuwa wafuasi wa mapinduzi. Tuiombee mungu nchi yetu adhimu ya Tanzania.
     
  3. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2009
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wapendwa watanzania wenzangu pamoja na watu wote duniani wacha mungu, ninawatakieni heri ya mwaka mpya 2010.

    Mwenyezi mungu awalinde, awape afya na mema mengi na awakinge na hila za yule mwovu shetani. Amen.
     
  4. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Nawe pia mkuu. Na imani 2010 utakuwa mwaka wa mafanikio na Baraka tele.
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    NDUGU WAPENDWA KATIKA MAMBO AMBAYO MUNGU ANAFURAHI NAYO NI SWALA LA SHUKRANI,..HIVYO SI MBAYA UKAELEKEA MKESHA KUMSHUKURU MUNGU KWA YOTE MEMA ALIOTUTENDEA...WAPO WANAOHUZUNIKA LEO HII,WALIOHUKUMIWA VIFUNGO LEO HII MAHAKAMANI,WAPO WANAOTAFUTWA KWA WIZI WA MAOFISINI WAKIBANDIKWA PICHA KILA SEHEMU WEWE AUPO.JIULIZEE UMEMFANYIA NINI MUNGU AKUWEKE MPAKA LEO HII,JE NI FEDHA ULIYO NAYO,KAMA NI FEDHA MBONA MAFISADI WANAKUFA NAO,JE NINI??NI NEEMA YA BWAANA YATOSHA...BWANA ANAKUACHA UENDELEE AKIWA NA MAKUSUDI NA WEWE UANGALIE WAPI ULIPOKOSEA NA NI WAPI UNATAKIWA KUBADILIKA ILI KUWEZA KUONA UFALME WA MBINGUNI,...MUNGU AANATUPENDA WANA JF..SI ELIMU YAKO INAYOKUWEZESHA KUUONA 2010,..BALI NI NEEME YA BWANA

    MWISHO NAPENDA KUWAPA POLE WALE WOTE WALIOFIWA NA NDUGU JAMAA NA MARAFIKI KWA MWAKA 2009,MUNGU AKAWAHIFADHI AKAWAPE MOYO WA UVUMILIVU,,,2010 UKISOMA KWENYE BIBLIA NI MWAKA MGUMU MWAKA HATARI.SIKUTISHI ILA UKWELI NI HUO..ILI UPENYE UNAITAJI KUWA NA NGUVU ZA UNABII.SWA NA 2WARAKA WA PETROL 1:19...TUNALO NENO LA UNABII..UKIWA NA UNABII UNAKUWA NA NGUVU ZA KUPENYA KUMSHINDA SHETANI...PIA UNAITAJI KUJUA NYAKATI ZA MAISHA YAKO,..NYAKATI ZINAKUSAIDIA WEWE KUJUA WAPI UNAELEKEA NINI UNATAKIWA KUFANYA


    HIVYO NI VEMa tukiwa tunaenda 2010 jua unaenda kufanya nini..nini ambacho mungu akuweka duniani kwa ajili yake...

    nawatakia kila la kheri na mwaka mpya
     
  6. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Sio kila mtu anaamini mungu.
     
  7. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2009
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    May this New Year 2010 bring many opportunities your way, to explore every joy of life and may your resolutions for the days ahead stay firm, turning all your dreams into reality and all your efforts into great achievements.
     
  8. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hivi ni wapi katika vitabu vya dini hizi kuu panaposema siku au Mwaka unaanza saa sita usiku.

    Waislam tumeelekezwa bayana kabisa kuwa siku inaanza pale jua linapozama yaani Maghrib.

    Sijui wenzetu kukoje huko?
     
  9. S

    Sideeq JF-Expert Member

    #9
    Dec 31, 2009
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,417
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Swadakta Dr!
    sisi pia tulibadilisha mwaka wiki chache zilizopita, nilisahau kukupa shukrani kwa yale uliyoyafanya katika mwaka wa kiislamu uliopita, nakumbuka sana msaada wako wa tende ulizozipeleka Bagamoyo (au sehemu fulani hivi) wakati wa mwezi wa Ramadhaan.
     
  10. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135

    Fill ur life with Happiness & Bright Cheer,
    Bring to u Joy and Prosperity for the whole Year,
    And its my New Year wish 4u Dear.
    Wish u a VERY HAPPY NEW YEAR.

    ************ ********* ********* ********* *

    2010 is at the door
    Remember
    Life is short, break the rules,
    Forgive quickly,
    love truly,
    laugh uncontrollably,
    and
    never regret anything that made you smile.

    ************ ********* ********* ********* *

    Before the golden sun sets,
    2009's calender is destroyed,
    And mobile networks get jammed,
    I wish in 2010 every moment is enjoyed

    ************ ********* ********* ********* *

    Before 2009 ends.
    Let me thanks all the people like you.
    Who made 2009 beautiful for me.
    I pray you be blessed with fruitful year ahead.
    Happy New Year 2010

    ************ ********* ********* ********* *

    On the onset of new year
    sending you the warmest of wishes.
    Be always at war with your vices,
    at peace with your neighbors
    and let each new year
    find you a better man.

    ************ ********* ********* ********* *

    Year's end is neither an end
    nor a beginning
    but a going on,
    with all the wisdom
    that experience
    can instill in us.
    Happy New Year

    ************ ********* ********* ********* *

    New Year begins, let us pray,
    that it will be a year with new Peace,
    New Happiness, and abundance of new friends,
    God bless you through out the new Year.

    ************ ********* ********* ********* *

    With all the Roses Perfume
    & with all the lights in the world
    & with all the childrens Smiles
    I Wish U that ur all dreams comes True..
    *HAPPY NEW YEAR 2010*
     
Loading...