Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Happy New Month

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Dec 1, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,141
    Likes Received: 5,325
    Trophy Points: 280
    Nawatakia kila la heri kwenye huu mwezi mpya ambao unaanza na siku ya ukimwi duniani.
    Please play safe sio krismas na mwaka mpya tu ila kila siku
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,141
    Likes Received: 5,325
    Trophy Points: 280
    Same 2u blaza
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    same to u Bujibuji
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kwa WanaJF wote:

    Hawa watu wawili ndio waathirika wa Ukimwi ambao wameacha ujumbe wa Ukweli kuhusu AIDS:

    1. Phil Bongoley Lutaaya : http://www.musicuganda.com/Philly%20Lutaaya.html

    2. Nkosi Johnson : ieterna.net/archive-pdf/nonfiction/autobiography/Nkosi%20speech.pdf

    Unaweza kuwa-google kwa taarifa zaidi

    Ujumbe wa mwaka huu ni:

    Many Lights for Human Rights
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    yeeeeee.....happy happy
     
  6. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mwezi wa kujifanyia review kuhusu mtiririko mzima wa kimaisha kwa muda wa mwaka mzima uliopita...
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    :doh:.....hivi ndio mwezi huu eeeeh
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,141
    Likes Received: 5,325
    Trophy Points: 280
    Pia tukumbuke kuwa kadiri siku zinavyosonga mbele, ndivyo tunavyozidi kuikaribia ile siku yetu ya kufa.
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Dec 1, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Msikamue sana VIJANA tehe! hasa wale watakaokwenda kuhiji kule MIGOMBANI aka MOSHI
     
  10. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #10
    Dec 1, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    taratibu dugu mtuache tupumzike kila siku wachaga mbona stendi ya mkoa mabasi yote yanajaaga na hayakwendi moshi
     
  11. ghumpi

    ghumpi Senior Member

    #11
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Thanks alot Bujibuji
     
  12. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #12
    Dec 1, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    sAME TO U BRO
     
  13. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #13
    Dec 1, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    take that from my avatar
     
  14. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #14
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    same to u uncle
     
Loading...