Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Happy NEW MONTH

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiranja Mkuu, Oct 1, 2010.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nawatakia heri na fanaka kwenye mwezi huu mpya.
    Pia nawatakieni weekend njema sana.
    Mungu awajalie wana JAMII FORUMS wote.
    Haswa MALARIA SUGU.
     
Loading...