Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Happy mothers day..... Do we appreciate our mothers???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by AshaDii, May 8, 2011.

  1. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #1
    May 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    [FONT=&quot]Tarehe ya leo (8/May) ni tarehe ambao ni siku ya akina mama duniani (si inchi zote) uhitimishwa. Mama amekua akisifiwa kwa malezi yake mazuri juu ya mwanae ikiaminika kua hufanya lolote lile bila kujali yeye personaly laweza kumdhuru namna gani. Ingawa inaonekana idadi ya akina mama wasiofaa katika jamii inakua; bado nafasi yake ni kubwa hivyo kutambulika na kukubalika. Nikitaka niorodheshe nafasi na vitu ambavyo mama zetu wamefanya juu yetu na ambavyo pengine ni vigumu kwa yoyote kukufanyia, nitachukua siku nzima.[/FONT]

    [FONT=&quot]Bahati nzuri ni wengi ambao wamejaliwa kulelewa na mama zao na kupata experience za utamu wa mapenzi ya mama directly. Kuna wale ambao hawajajaliwa kulelewa na mama yao kwa sababu nyingi na tofauti hivyo kukosa hiyo bahati ya kupata Mapenzi ya mama moja kwa moja (my heart goes to all who have never met their mothers or lost them too young).[/FONT]

    [FONT=&quot]Hivyo basi kwa kutimiza na kuhitimisha siku hii kubwa ya MOTHERS DAY naomba tuendelee kukubushana marafiki, ndugu na jamaa kua tuna haki ya kuwapongeza all the mothers popote walipo. Kupongeza si lazima awe mama yako tu mpongeze mama yoyote Yule ambae yuko responsible kwa watoto wake for The idea of celebrating Mother's Day the world over is to pay tribute to mothers for all their love and support and to make them feel special.[/FONT]

    [FONT=&quot]Kwa JF members woote ambao ni MOTHERS, najua kua kweli ni kazi ngumu mno kua a good MOM mkitegemea sana kulea kwa kutumia instincts; kikubwa inatakiwa ujue if you are trying your level best on your kid, then you are a good MOM[/FONT]

    [FONT=&quot]I dedicate the song “A Song for Mama by Boyz II Men” to all the MAMA’S out there……[/FONT]

    [FONT=&quot]N;B Leo ndo ile nafasi ya kusema siku zote uko busy, walau mtembelee, una uwezo mnunulie zawadi, umeshindwa mpigie simu na umwambie kua unampenda and you are proud of her....
    [/FONT]
     
  2. e

    ejogo JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Happy mothers day! Akina mama wote mbarikiwe!
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,581
    Trophy Points: 280
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    May 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160



    Asante Ejogo, For those fortunate kua akina mama... we are proud...
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    May 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160


    BAK naona umeamua uletuletee kabisa..... Nice ..... Thank you....
     
  6. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ahsante mamaa AshaD, lovely
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    May 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Thank you BB, glad you like it... Am so proud you are back to your normal self (Avatar)....LOL
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Happy mothers day...
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    May 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Thanks love.... I hope you choose two ladies you know leo and just tell them. "You are a good Mom"
     
  10. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Nakupenda sana Mama! Sina cha kukulipa kitakachozidi neno 'asante'!

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    May 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    SMU well said.. I Bet your mom is proud of you...
     
  12. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Unajua Asha, tulipokuwa wadogo sometimes tulikuwa tukiwatendea mama zetu visivyo...lakini baada ya kukuwa na pengine kama tumejaaliwa watoto, tunaanza kuona uzito na umuhimu wa mama na machungu anayopitia kuhakikisha ustawi wa wanae!
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    May 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Ni wachache saana ambao wana appreciate hilo. yaani katika mwanadamu ambae kachukuliwa for granted ni mama, Najua nivigumu siku zote kumwambia mama nakupenda, au kumnunulia zawadi etc. Hivyo naamini saana kua siku kama ya leo inakupa nafasi hio - imagine unaenda kwa mama yako na unamwambia; "Mom nataka ujue namshukuru Mungu wewe ni mama yangu na asante kwa kunikuza..."
     
  14. N

    Nancy70 Member

    #14
    May 8, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thanks Ejogo and all wana JF, we promise to be good moms forever..!!
     
  15. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Im very proud to be a mother, thanx Asha happy Mother's day
     
  16. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #16
    May 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    N70 all the best dear... the above in red i know deeply that it is a guarantee.... Wish you luck with your child(ren)
     
  17. R

    Rweye JF-Expert Member

    #17
    May 8, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,651
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    Nampenda sana mama angu...she rlly touches ma heart,Mungu awabariki akina mama wote wenye kujitambua na kutimiza wajibu wao wa u-mama,be blessed!!
     
  18. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #18
    May 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    I dont know you but i do like you.... I can not imagine the extent of the love from your child (ren)... Viva forever all the Mothers...
     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    May 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160


    Thank you....
     
  20. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #20
    May 8, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahaha hahahaha hey Asha, I just got this massage from my son "Having to call you my mom is the sweetest feeling ever.. i hate it when you yell at me, scold or even hit me.. but its all because you want me to be a good boy!!! Am lucky havin you in my life.. I will treassure you 4rever!! love youuuuuuu n HAPPY MOTHER'S DAY!!!!!!!!!!!......" Umeona eee najisikia raha ajabu
     
Loading...