Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Happy mother's day 2 all mamas in jf'

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by FredKavishe, May 8, 2011.

  1. F

    FredKavishe Verified User

    #1
    May 8, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nani kama mama'jibu ni rahisi hakuna'mlitubeba tumboni miezi tisa hukuchoka'tena waume wengine wakirudi nyumbani wamelewa'lakini ulikuwa mvumilizi miezi tisa ilipokwisha ulijifungua kwa shida sana'na bado hukututupa jalalani ulinilea hata kama aja ndogo na kubwa ulinisafisha'ulivika nguo mpaka kunilisha mpaka sasa nimukuwa naamini'no one like mama'
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Thanks mwanangu
     
  3. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Thanks Majanikv kwa kutambua umuhimu wa mama hapa ulimwenguni. Kuwa na moyo huohuo, wathamini wanawake wote waliokuzunguka na ujue umuhimu wao pia. Mungu akubariki
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    I LOVE MY MAMA! Happy Mothers day!
     
  5. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ninapofikiri namna nilivyofikia umri nilionao na maisha ninayoishi, shukrani zote nampatia MAMA ambaye kwa muda mrefu alihakikisha sisi wanae tunakuwa na maisha salama na hasa kipindi ambacho BABA alikuwa na matatizo na sheria kandamizi za Tanzania hasa miaka ya 80, nawapongeza kina MAMA wote. Love
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    May 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Asante kwa kutu appreciate all the Mamas....
     
  7. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Thanks for appreciating and celebrating us
     
  8. N

    Nancy70 Member

    #8
    May 8, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thanks kweli we deserve that.
     
  9. F

    FredKavishe Verified User

    #9
    May 8, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nashukuru pia amini nyumba bora hujengwa na mama asikudanganye mtu pia kwa wakina baba jamani tusiwatupe hawa jamani tuwajali tuwapende'
     
  10. Salma osman

    Salma osman Senior Member

    #10
    May 8, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx!
     
Loading...